Loader

หัดทำภาพเคลื่อนไหวค่ะ

Started by tonhaatit, August 03, 2011, 11:43:08

Previous topic - Next topic

0 Members and 3 Guests are viewing this topic.

นรสิงหาวตารเซ็ตนี้อาจจะดูน่ากลัวไปสักหน่อย
แต่ในความน่ากลัวก็แฝงไว้ด้วยความกรุณาปราณีค่ะ

พี่คับ ใช้โปรแกรมไรแต่งเอฟเฟคอ่ะ แต่งสวยจัง อยากลองทำบ้าง แนะนำโปรแกรมให้หน่อยได้ไหมคับ อยากทำจริงๆ

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

เก่งจังค่ะ สวยงามมากๆ

สวยงามมากค่ะ
[HIGHLIGHT=#ffffff]
ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว
[/HIGHLIGHT]

พี่คับ ผมอยากทราบว่า ใช้โปรแกรมอะไรในการแต่งเอฟเฟคภาพน่ะคับ อยากแต่งมั่งจังเลย ช่วยแนะนำทีคับผม

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

วะวะว้าว สวดยอดเลยอ่าาาาา น่ารักอ่าาาาาาาาา
โอม เจ มาตา กี รักสุดหัวใจเลย พระแม่จะอยู่ในใจลูกเสมอ

ตราบใดที่ท้องฟ้ายังมีดวงจันทร์ ตราบนั้นนามพุ่มพวงจะไม่เลือนหาย

สวยงามมากค่ะ ขอบคุณนะคะ

งดงามครับ  

ถึงน้อง ศรีเคารีปุตรายะ

พี่เค้าตอบไปเรียบร้อยแล้วนะครับ ว่าใช้โปรแกรมอะไรในการสร้างภาพเคลื่อนไหว พร้อมกับ link สอน ยังไง ลองเลื่อนขึ้นไปดูหน้าแรกของกระทู้ ก็จะเห็นนะครับ

ขอบคุณค่ะจะเอาภาพมาฝากอีกเยอะเลย ^^

ลองอ่านวิธีทำภาพจากlinkนี้ก็ได้ค่ะ

http://writer.dek-d.com/mindteuk/story/view.php?id=473640

โอ้ พระเจ้า!!!!!!  ทำได้สวยมากเลยครับ