Loader

บูชาพระแม่มาใหม่

Started by Prachya Nitutorn, October 19, 2011, 16:48:36

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

October 19, 2011, 16:48:36 Last Edit: November 28, 2011, 09:13:40 by กาลิทัส
อันนี้พึ่งขัดเสร็จครับ

แต่งพระครับ

[HIGHLIGHT=#ffff00]โอม ศักติ ปารา ศักติ[/HIGHLIGHT]

[HIGHLIGHT=#7f7f7f]พระแม่สวยจังเลยครับ
บูชาเท่ามาเท่าไหรอ่ะคับ  ที่ไหนครับ[/HIGHLIGHT]

[HIGHLIGHT=#7f7f7f]
[/HIGHLIGHT]

[HIGHLIGHT=#7f7f7f]ขอบคุณคร้าบ ^^[/HIGHLIGHT]

ขอบคุณครับ
บูชามาก็ 3700 ครับ ที่วัดราชนัดดาครับผม
[HIGHLIGHT=#ffff00]โอม ศักติ ปารา ศักติ[/HIGHLIGHT]

ศิลป์ไทย ขนาดเท่าไรเร้อครับ
vitshiva@hotmail.com

ชาว HM สงขลา

โอม ศิวายะ ปรเมศ สวดา ยะศิวะกาลตะวะยะนะมะ โอม บวะ วายะ บุนะศัง บะวา ยะศิวะกาลตะวะ ยะนะมะ โอม
โอม ศาลติ ศาลติ ศาลติ ศาลติฮี

นุ่งผ้าให้พระแม่สวยมากเลยครับ อยากทราบว่าผ้าขนาดเท่าไหร่อ่ะครับ ซื้อจากที่ไหน เผื่อซื้อมาถวายพระแม่บ้าง ขอบคุณครับ

สวยงามมากเลยครับ

ขอทราบหน่อยครับ  พระแม่องค์นี้มีพระนามว่าว่าท่านใดหรอครับ

เพราะที่บ้านผม มีพระแม่ท่านปางเดียวกัน แต่ไม่ทราบพระนามท่านนะครับ

จากเทวปกรณ์ เป็นพระแม่มารีอัมมันครับ

ส่วนผ้าส่าหรี หาสวยๆ คงหนีไม่พ้นพาหุรัดครับ มีให้เลือกหลายสี ส่วนราคาขึ้นกับชนิดผ้าและความละเอียดของลายผ้าครับ

สำหรับเรื่องกำหนดขนาดต้องถามท่านเจ้าของกระทู้ รบกวนด้วยครับ

แต่งใหม่ครับ^^

<iframe src=http://www.mypicza.com/frame.php frameBorder=0 width=390 scrolling=no height=100 allowTransparency></iframe>

แต่งสวยมาก งามแต้ๆเน้อ

[HIGHLIGHT=#fac08f]ขอบคุณครับ ^^[/HIGHLIGHT]