Loader

อยากได้รูปพระแม่แบบนี้ครับใครมีรบกวนหน่อยครับอยากได้มากๆๆ

Started by ศรีกามารูปินีกัลยานี, February 22, 2012, 18:03:35

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

http://www.youtube.com/watch?v=V4W0dFCg09Q
รูปพระแม่เหมือนในคริปนี้อ่ะครับที่เป็น เคยเห็นผ่านตามาแล้ว คิดว่าน่าจะมีหลายรูปมีหลายพระแม่เลยครับ จากวีดีโอนี้ตั้งแต่ช่วง
[HIGHLIGHT=#edeff4]2.41 ถึง 4.33น. อ่ะครับใครมีบ้างขอหน่อยครับจะเอาไปอัดกรอบบูาที่ห้องพระอ่ะครับ รบกวนด้วยครับ ขอทั้งเซตเลยนะครับ

[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#edeff4]

[/HIGHLIGHT]

ลลิตาตรีปุระสุนทรี ..

ศิวะดูตี้ ..

นิตยคลินนา ..

จิตรา ..

ภคมาลินี ..

กุลสุนทรี ..

นีลปัตกะ ..

สรวมังคล ..

วาณีวาสินี ..

มหาวาเจชวรี ..

ภิรุนดา ..

ลลิตา ...

กาเมชวรี ..

จวรามาลินี ..

.. ไม่แน่ใจว่าองค์ไหนตกหล่นหรือเปล่านะค่ะ  เพราะรีบลงให้ ว่างๆ ถ้าพลาดตรงไหนไปช่วยๆบอกกันด้วยละกันคะ

Thank picasa for PHOTOS naka..

อ้าว ดูไปดูมาขาดอีกสององค์คะ  ฮาๆ ..

ตวาริตา ...

วิจายะ ..