Loader

หิ้งที่บูชาที่บ้านครับ

Started by susu, April 04, 2012, 21:50:34

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

มีคำแนะนำอะไรติชมได้นะครับ

พอดีไม่ค่อยชัดเพราะว่าถ่ายจากมือถือครับ

เรียบง่าย สะอาดตา สวยงามดีค่ะ

แต่เทียนเยอะ น่าเป็นห่วง อันตรายจากไฟนะคะ

ดอกไม้ที่ใส่แจกัน สะดวกแกะกำที่มัดออกก็จะดีนะคับ

โอ้โห งบเยอะน่าดูเลย อยากได้แบบนี้มั้งจัง .....T^T
เราไม่มีตังค์เลย ของเราทำหิ้งแบบที่พอจะทำได้ไม่มีอะไรสวยงามเลยอ่ะ ....Q_Q

ไม่ว่าเล็กหรือใหญ่ศรัทธาอยู่ที่ใจเรานะคับ ^^
คุณความดี....มิได้ขึ้นอยู่กับสายตาใคร

เกิดขึ้นย่อมมีดับไปเป็นธรรมดาดั่งพุทธองค์ทรงตรัส

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความเห็นนะครับ

เพิ่มรูปที่บ้านที่ผมบูชาให้ดูนะครับ

อีกชุดครับ

หมดแล้วครับ นำมาแบ่งปันกันชื่นชมครับ  ขอฝากตัวด้วยนะครับ

กรอบรูปพระพิคเนศสีทอง ผมว่า ถ้าติดช่องว่างสีขาวระหว่างตรงกลางเป็นสวยที่สุดเลย ครับ
vitshiva@hotmail.com

ชาว HM สงขลา

โอม ศิวายะ ปรเมศ สวดา ยะศิวะกาลตะวะยะนะมะ โอม บวะ วายะ บุนะศัง บะวา ยะศิวะกาลตะวะ ยะนะมะ โอม
โอม ศาลติ ศาลติ ศาลติ ศาลติฮี

ขอบคุณทุกท่านให้คำแนะนำนะครับ