Loader

ทิลัค

Started by tomino, May 11, 2012, 12:53:48

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

เขียนทิลัค สัญลักษณ์ขององค์พระศรีหริคริชณะ สาวกจะเขียนที่หน้าฝากทุกวันครับ ผมเองจะเขียนเฉพาะวันอาทิตย์ครับอิอิ มีวันหยุดอะอิอิ
โอม มหากาลา ไภราวะ นะมะฮา
ขอนอบน้อมแต่องค์พระมหาไภราวะ ผู้ทรงเป็นที่รักษาความยุติธรรม และ ทรงเป็นนายแห่งความตายและการสงคราม  ขอพระองค์ทรงปกปักรักษาและอวยพรแด่ ข้าพเจ้า บิดามารดาของข้าพเจ้า ครูอาจารย์ของข้าพเจ้า คนรักของข้าพเจ้า และสหายของข้าพเจ้า ให้มีความสุขความเจริญด้วเทอญ

จงระวังความคิดให้ดี เพราะความคิดนี่ละ ทำให้เกิดชาติภพมากมายนับไม่ถ้วน

แหม มาอวดในนี้ด้วย อิอิ
อากาศเย็น ไม่เหมาะสำหรับคนที่ไม่มีความทรงจำอันอบอุ่น
[Bodhi Television Namo Amitabhaya Song Music Video] 7:59 Bodhi Television Namo Amitabhaya Song Music Video