Loader

จัดหิ้งพระใหม่เพิ่งเสร็จ เลยถ่ายรูปมาให้ชมกันครับ

Started by โอม กาลี โอม, February 10, 2011, 13:10:02

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Quote from: กาลิทัส on February 01, 2012, 09:20:15
เศียรพระกาลีแบบของน้องเจ้าของกระทู้ ปัจจุบันมีงานลักษณะนี้อยู่ที่วัดราชนัดดาแล้วครับผมเพิ่งสังเกตุเห็นเมื่อเดือนที่แล้วนี้เองครับ แต่ความละเอียดของเนื้องานผมคิดว่ายังไม่เท่าของน้องเจ้าของกระทู้ครับ

เดินที่วัดราชฯ เห็นมาสักระยะนึงแล้วครับ

Quote from: shaya on January 31, 2012, 18:16:09
เศียรพระแม่แปลกดีค่ะ แบบว่าไม่เคยเห็น

เป็นงานสั่้งทำน่ะครับ ช่างที่ทำก็ไม่เคยทำมาก่อน แต่ก็หารูปให้ช่างดูครับ
อีโวโฮสติ้ง ถ้าคุณต้องการHostingคุณภาพ โปรดนึกถึงเราอีโวโฮสติ้ง

ผมเพิ่งไปสั่งทำมาคับ แต่ทำสีคล้ายๆอินเดียใต้ออกม่วงๆหน่อย

เศียรพระเเม่นี้ผมเพิ่งไปสั่งทำมาคับร่วมเดือน

รูปที่แสงแดดส่อง งดงามมากเลยค่ะ ดูสง่ามาก