Loader

พระแม่ลลิตาตรีปุระสุนทรี ดัดแปลงเองครับ

Started by tomino, March 28, 2015, 16:35:53

Previous topic - Next topic

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

พระแม่ลลิตาตรีปุระสุนทรี ดัดแปลงเองครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ
โอม มหากาลา ไภราวะ นะมะฮา
ขอนอบน้อมแต่องค์พระมหาไภราวะ ผู้ทรงเป็นที่รักษาความยุติธรรม และ ทรงเป็นนายแห่งความตายและการสงคราม  ขอพระองค์ทรงปกปักรักษาและอวยพรแด่ ข้าพเจ้า บิดามารดาของข้าพเจ้า ครูอาจารย์ของข้าพเจ้า คนรักของข้าพเจ้า และสหายของข้าพเจ้า ให้มีความสุขความเจริญด้วเทอญ

จงระวังความคิดให้ดี เพราะความคิดนี่ละ ทำให้เกิดชาติภพมากมายนับไม่ถ้วน