Loader

อยากได้รูปพระแม่กาลีค่ะ

Started by Kimnei, September 10, 2009, 04:01:18

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ขอบคุณด้วยคนค่ะ

ขอบคุณจริงๆ  ตอนนี้มีรูปเยอะเลย แต่ก็ยังอยากได้รูปท่านในรูปอื่นที่ไม่เคยเห็นบ้าง

แต่แค่นี้ก็ซึ้งในน้ำใจของพี่ๆ ทุกคนจริงๆ ค่ะ

ขอองค์พระแม่ท่านประทานพรให้ทุกท่านพบเจอแต่สิ่งๆ ดี  และแคล้วคลาดจากสิ่งร้ายๆ ทั้งปวงนะคะ

สาธุ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

เพิ่มเติมจ้าหนูกิม อาจซ้ำกันไปบ้างนะ พี่ถ่ายจากที่บ้านมา แต่งไม่เป็นอ่ะ เอาไปปรับให้เป็นแนวตั้งเองนะคะ

http://www.upchill.com/image.php?id=58090367cb1482ff03ffae480d86ba4b

ลงรูปไม่เป็นอ่ะคะ
ยังไงก็ลองดูในลิ้งนะคะ เป็นรูปที่บูชาอยู่ค่ะ ชอบมากๆๆ
[HIGHLIGHT=#c00000][HIGHLIGHT=#ffffff]โอม ศรี มหาลักษมี เจ นะมะฮา [/HIGHLIGHT]
[/HIGHLIGHT]

ไปแวะดูมาแล้วค่ะ สวยงามมากค่ะคุณ tungpang                        ขออนุญาตเซฟเก็บไว้นะค้า

รูปสวยและภาพใหญ่มากค่ะ

ขอบคุณค่ะ คุณtungpang

องค์แม่คุ้มครองนะคะ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

มีรูปนี้ค่ะ  สวยมาก

[HIGHLIGHT=#ffff00]ผู้ที่ได้ชื่อว่าบุตรแห่งเทวะ  ย่อมมีหัวใจของเทวะ    [/HIGHLIGHT]

เซฟรูปไปได้เลยค่ะ ไม่ว่ากัน ^^ เป็นรูปพร้อมยันต์ขององค์แม่
ที่ให้รู้ใหญ่ก็เผื่อมีใครปริ๊นเอาไปใส่กรอบบูชาค่ะ ถาพจะได้ไม่แตก
ขอให้องค์แมคุ้มครองทุกท่านค่ะ
[HIGHLIGHT=#c00000][HIGHLIGHT=#ffffff]โอม ศรี มหาลักษมี เจ นะมะฮา [/HIGHLIGHT]

ขอบคุณมากค่ะพี่หญิงสำหรับรูปค่ะ

พี่หญิงว่างออนเอ็มด้วยนะคะ กิมมีเรื่องจะเล่าให้ฟังค่ะ

*ขอบคุณคุณ นิชา ด้วยค่ะ สำหรับรูปภาพ สวยงามมากจริงๆ ค่ะ

**คุณ tungpang คะ กิมอยากได้รูปประจำโปรไฟล์ค่ะ

สวยดี กิมขอได้มั้ยคะ

http://www.upchill.com/download.php?id=67229dc69498042302aac90ee5f2c3b9

พระแม่กาลี พัตทรา คับ โหลดเอาน่ะคับ พอดีโพสรูป แล้วไม่ขึ้นอ่ะคับ

ขอบคุณมากค่ะคุณสุขาวดี

นี่กิมอัพให้เพื่อนๆ ใน HM ได้ดูด้วยค่ะ

ชอบรูปพระแม่รูปนี้มากค่ะ มียันต์ตระของพระแม่ด้วย ^^

ว้าว...แบบว่าเห็นรูปแล้วพูดไม่ออกบอกไม่ถูกเลย......สาธุๆๆๆๆๆๆๆๆด้วยค่ะ
  ชีวิตไม่มีใครเลือกเกิดได้..แต่ทุกคนเลือกที่จะเดินในทางที่ตัวเองเลือกได้..คุณเลือกเดินทางไหนค่ะ

รูปพระแม่งามมากๆเลยนะครับ

ขอบคุณคุณ Fiath มากนะคะ เห็นภาพแล้วงามเหลือเกินค่ะ ขออนุญาตเซฟเก็บไว้นะคะ

สวยงามมากๆๆๆๆๆค่ะ บางภาพก็ยังไม่เคยเห็นมาก่อนค่ะ ขออนุญาตsaveด้วยอีกคนนะคะ ขอบพระคุณค่ะ ชอบมากๆค่ะ

ขอบคุณมากๆ นะคะ

ที่มาเพิ่มเติมรูปภาพให้  ภาพสวยๆ ทั้งนั้นเลยค่ะ

ขอให้องค์แม่ประทานพรให้ทุกท่านที่ศรัทธานะคะ