Loader

พระรามพระลักษณ์ ภาคนี้หล่อดีเอามาให้ชมแต่หล่อน้อยกว่า เว็บมาสเตอร์นิดหนึ่ง

Started by สฺวสฺติ, October 06, 2009, 16:01:12

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

พระรามพระลักษณ์ ภาคนี้หล่อดีเอามาให้ชมแต่หล่อน้อยกว่า เว็บมาสเตอร์นิดหนึ่ง แถมหนุมานก็หล่ออีก

http://www.youtube.com/v/pYqLx-eQLDw

ขอบคุณค่ะ คุณพี่สวัสติ ญ ชมแล้ว หล่อจริงๆ ว่างๆ ขอชมภาพพี่ๆ ทีมงานบ้างสิคะเป็นบุญตา เผื่อไปเจอที่ไหนจะได้สวัสดีถูก 555.....

ขอบคุณค่ะท่าน  ที่สรรหามาให้ชมเป็นบุญตาแท้    หล่อมากมายค่ะ
แต่ที่ว่าหล่อน้อยกว่าเว็บมาสเตอร์นิดหนึ่งนี้ป้าสงสัยนะ   อย่างไรนำมาลงให้ได้รู้จักกันบ้างก็ดีค่ะ
[HIGHLIGHT=#ffff00]จะได้รู้ว่าเป็นบุญตา   หรือต้องไปล้างตากันแน่[/HIGHLIGHT]

5555 คุณป้า แซวซะ เสีย.....คุณสวัสติ แอนด์ ทีมงานเจ้าขา กรุณาลงรูปด่วน เพื่อแก้ไขข้อกล่าวหา มิฉะนั้นจะถือว่าคุณป้ากล่าวถูกต้องเจ้าค่ะ5555

อะโห หล่อจริงๆ ด้วย ว่าแต่ตกลงใครหล่อกว่าใครง่ะ
สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

ขอบคุณค่ะ  หล่อจริงอย่างที่เว็บมาสเตอร์การันตีจริงๆ ค่ะ

แต่ไม่รู้ที่ว่าหล่อกว่าเว็บมาสเตอร์นี่จะจริงป่ะ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

ขอบคุณค่ะพี่ท่านที่นำมาให้ชมหัวใจละลายเล่น  หล่อจิงๆด้วย

แต่หล่อมากกว่าแฟนเจี๊ยบนิสสสสสเดียวเอง  อิ๊อิ๊  
ความดีไม่ต้องทำให้ใครเห็น
ไม่ต้องบอกประกาศให้ใครรู้
นั่นสิน๊ะคือความดีที่แท้จริง

Quote from: mena_friendly on October 16, 2009, 10:24:41
ขอบคุณค่ะพี่ท่านที่นำมาให้ชมหัวใจละลายเล่น  หล่อจิงๆด้วย

แต่หล่อมากกว่าแฟนเจี๊ยบนิสสสสสเดียวเอง  อิ๊อิ๊  

โหยไม่ค่อยเลยนะ หลงคนอื่นไม่ว่า หลงคนกันเองเนี่ยสิ หุๆๆๆ เดี๋ยวมดกัดนะครับ

หุหุ_ก้อเด็กมันยั่วเลยหลวมตัวไปหน่อย   

ความดีไม่ต้องทำให้ใครเห็น
ไม่ต้องบอกประกาศให้ใครรู้
นั่นสิน๊ะคือความดีที่แท้จริง

สมคำเล่าลือจริง ๆ หล่อจังเลยเนอะ แต่อยากดูแบบเว็บมาสเตอร์ค่ะ จะได้เป็นบุญตา
Om Maha Mata Durga Devi
ขอพระแม่เจ้าผู้ทรงมหิทธานุภาพ พระแม่เจ้าผู้ทรงมีชัยเหนือกาลเวลา ประทานพรให้ลูกและเพื่อนมนุษย์ทุกคนบนโลกนี้ด้วยเถิด

ว่าเเต่ชอบมากมาย  ฉากยืนบนเขา  ลมพัดกระหน่ำ  ตอนที่ผ้านุงบางๆเเนบเนื้อสองหนุ่มที่ถือธนู  อยากทราบว่า

นอกจากขาอ่อน  อันหล่อมาดเเมน  เเฮนซัมเเล้ว  มีตอนต่อไปไหมคะ
เสียหายไม่ว่า  แต่เสียหน้าไม่ได้

โดนใจชะนี  ฮ่ะ  ขอบอก  กรี๊ดดดด
เสียหายไม่ว่า  แต่เสียหน้าไม่ได้

หล่อมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
เพลงอยากได้แบบนี้บ้างจัง
โอ๊ยยยยยยยย
เป็นปลื้ม

Quote from: สยมภูวญาณ on May 12, 2010, 13:20:23
หล่อมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
โอ๊ยยยยยยยย
เป็นปลื้ม

พี่เสือเห็นก่อน  ตามคิวนะคะ  ใครมาก่อนมาหลังรู้บ้างนะคะ
เจ้ขอเตือน

Quote from: สยมภูวญาณ on May 12, 2010, 13:20:23
โอ๊ยยยยยยยย
เป็นปลื้ม

555+ ปลื้ม ซะสาว เรย วุ้ย น้ิองเพลงของเรา คริ ๆ