Loader

รวมรูปพระแม่ฯ

Started by สฺวสฺติ, February 22, 2009, 07:45:56

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ผมไม่สันทัตในการแยกพระแม่นะครับ ก็เลยรวมๆ กันมา ถ้าใครมีข้อแนะนำ หรือเป็น กูรูด้านพระแม่ ก็บอกด้วยนะครับ หรือใส่ ชื่อพร้อมหมายเลขแยกไว้ก็ได้นะครับ ผมจะได้มาแยกกันอีกที

ประจำวันที่ ๒๒ กุมภาพันธ์ ๒๕๕๒
http://www.gallery.hindumeeting.com/

ตามลิ้งนี้เช่นเคยครับ

ไปนอนก่อนนะครับ ขอนอนสัก 4 ชม. บ่ายเจอกันนะครับ

ขอบคุณครับ

มีเพลงประกอบด้วยแฮะ ^^

คุงคับ...จัยมากมาย

บางองค์ผมยังไม่เคยเห็นเลย ฮ่าๆๆๆ

ขอบใจมากๆเลยนะคัฟ

สวยงามมากมายทุกองค์เลยครับ

ไม่สามารถ save รูปได้ใช่ไหมคะจาก hindumeeting น่ะค่ะเพราะมีหลายรูปที่ยังไม่มีสวยงามทั้งนั้นเลยค่ะ  

copy ได้ครับ ทำตามตัวอย่างด้านล่างได้เลยครับ

สำหรับการที่จะ copy รูปจาก gallery ของ HM นั้น ให้ดูได้ตามภาพประกอบเลยครับ

๑. ให้เข้าไปในส่วนรวมรูปภาพแล้วทำการเลือกลุ่มภาพที่เราต้องการจะทำการเซพตามภาพด้านล่าง

๒. ให้ทำการเลือกภาพจากกลุ่มภาพทีละภาพเพื่อต้องเซพ แล้วให้คลิ๊กรูปตามเครื่องหมายที่วงไว้ เพื่อจะเข้าไปหาภาพจริงที่ใช้สำหรับเซพภาพ ตามภาพด้านล่าง

๓. จากรูปที่ ๒ เราอยู่หน้าในส่วนของ Popup Mode ให้เลื่อนบาร์ทางซ้ายมือลงมาข้างล่างจดสุด แล้วเราจะเห็นลิ้งภาพจริงๆ ที่ไม่มีระบบป้องกันการ เซพไฟล์ ให้ทำการคลิ๊กตามที่วงแดงไว้ในภาพ แล้วจะมีภาพใหม่เปิดขึ้ตมาให้ทำการ เซพภาพเหมือนเซพตามเว็บทั่วไป

รูปสวยมากๆ ค่ะ

เข้าไปดูแล้วอยากก๊อปไปมาก
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

งดงามมากทุกรูปเลยคับ   ขอบคุณมากคับ 

October 25, 2009, 13:11:22 #12 Last Edit: October 25, 2009, 13:25:33 by Fiath

Yes, I  Love  HM...       

ชอบรูปนี้มากๆเลยครับ ขอบคุณมากๆนะครับ ที่นำรูปสวยๆมาให้ชมกัน

ขอบคุณมากค่ะ รูปสวยมากค่ะ ชอบๆๆ