Loader

ภาพเทวศิลป์พระศรีมหาคณปติ คเณศวร

Started by mahashakti, November 04, 2009, 00:11:26

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

เอามาฝากกันนะครับ

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆที่นำมาให้ชมครับ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

งดงามจริงๆค่ะขอบคุณค่ะ
สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

รูปพระขันธ กับ พระพิฆเนศ น่ารัก ดี

สวยงามมากค่ะ ขอบคุณที่กรุณานำมาฝากค่ะ

ยินดีนะครับ  ติดตามผลงานเรื่อยๆนะครับจะเอามาฝากอีกครับ

[HIGHLIGHT=#ff0000]ขอบคุณค่ะ  สวยงามมาก[/HIGHLIGHT]

ขอบคุณในน้ำใจคัฟ

Yes, I  Love  HM...       

ชอบภาพแรก กับภาพของคุณ คนบูชาปู่มากๆค่ะ
ขออนุญาติ เซฟเก็บไว้นะคะ กราบขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

Quote from: Purple_Tulip on November 13, 2009, 22:14:12
ชอบภาพแรก กับภาพของคุณ คนบูชาปู่มากๆค่ะ
ขออนุญาติ เซฟเก็บไว้นะคะ กราบขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

เห็นด้วยครับๆ  ชอบภาพของท่านคนบูชาปู่เช่นกัน

[HIGHLIGHT=#d7e3bc][HIGHLIGHT=#ffff00][HIGHLIGHT=#e36c09][HIGHLIGHT=#92d050][HIGHLIGHT=#ffc000]ชีวิตนี้ขอสู้เพื่อเทวดา  [/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][HIGHLIGHT=#92d050][HIGHLIGHT=#ffc000]สุดแล้ว[/HIGHLIGHT][HIGHLIGHT=#ffc000]แต่สวรรค์จะบัญชา[/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]

สวยทุกรูปเลยค่ะ  ขอบคุณค่ะที่นำมาให้ชม
ถ้ามีอีกก้อนำมาแบ่งให้ชมอีกนะค่ะ  อิอิ
ความดีไม่ต้องทำให้ใครเห็น
ไม่ต้องบอกประกาศให้ใครรู้
นั่นสิน๊ะคือความดีที่แท้จริง