Loader

ขอคำแนะนำ ร้านย่านปีนัง มาเลย์หน่อยครับ

Started by lnw_Deva_Purana, November 15, 2009, 22:59:14

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สัวสดีครับ พี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกคน พอดีดพื่อนผมชวนไปไหว้พระที่มาเลเซีย ผมก็กะว่าถ้ามีเวลาเหลือจะเดินดูร้านเทวรูปแถวตลาดปีนังที่มาเลย์ ยังไงก็ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ ไม่ว่าจะเป็นที่ตั้งร้าน(จะได้สะดวกในการหา)  รึว่าราคา(สูง-ต่ำมากน้อยแค่ไหนจะได้เตรียมปัจจัยไปถูก เห็นเพื่อนๆบางคนบอกว่าที่เมืองไทย)  รึว่าจะเป็นเรื่องการขนย้าย-ค่าภาษี   ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ