Loader

มิเชลล์ค่ะ

Started by poppuri, November 30, 2009, 20:39:18

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

หวัดดีค่ะ มิเชลล์ค่ะ สมาชิกใหม่ค่ะ

ขอฝากเนื้ฝากตัวด้วยนะคะ

มิเชลล์ก้อนับถือเทพทุกองค์

เหมียนกัลล์
โอม เจ มาตา กี รักสุดหัวใจเลย พระแม่จะอยู่ในใจลูกเสมอ

ตราบใดที่ท้องฟ้ายังมีดวงจันทร์ ตราบนั้นนามพุ่มพวงจะไม่เลือนหาย

ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัว HM ครับ  
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

ยินดีต้อนรับและยินดีที่ได้รู้จักค่ะ คุณมิเชลล์..
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัว HM ครับ 

มีอะไรช่วยแนะนำด้วยนะครับ

หวังว่าจะเป็นแหล่งความรู้ และครอบครัวที่อบอุ่น เปี่ยมล้นด้วยมิตรภาพดีๆ ครับ

กาลิทัส

ยินดีต้อนรับเช่นกันค่ะ   
ความดีไม่ต้องทำให้ใครเห็น
ไม่ต้องบอกประกาศให้ใครรู้
นั่นสิน๊ะคือความดีที่แท้จริง

ยินดีต้อนรับจ้า มิเชลล์  ขอให้มีความสุขกับบ้านแสนอบอุ่นหลังนี้นะจ๊ะ
สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

ยินดีต้อนรับด้วยค่ะ