Loader

yuanyaunมาแว้ว

Started by yuanyuan, February 05, 2009, 10:46:11

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ปล.พิมพ์ชื่อตัวเองเองผิดเพราะรีบกดเลยไม่ได้ดูเลย..อิอิ
แต่ยังเป็นคนเดิมนะ
ดีใจจังที่ได้เข้ามารวมตัวกันอีกครั้ง
ปล.รักน้าชาวบอร์ดทุกคน
จุ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ดีจายๆๆๆ ที่ตามหากันเจอแว้ววววว

WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

หวัดดีนายหยวนไป
แก้ไขชื่อได้ในส่วนข้อมูลส่วนตัวนะ จะได้ หยวนจริงๆ  
ดีใจครับที่ตามกันจนเจอ

บรรยากาศเก่าๆเริ่มกลับมาแล้วววว ..

ว่าแต่มากันครบองค์ยังง ..

ขาดใครอีกหนอออ???

ขาดอีกหลายคนอยู่ตามกันกลับมาให้ครบเร็ว หุๆๆๆ

เพื่อนสมาชิกใหม่เข้าก๊วนได้ทุกท่านนะครับ

หวัดดีๆ หยวนๆ    
ขอให้โลกสงบสุข... สาธุ

ขาด น้อง นมบอดร์นี้คงจะเหี่ยวเฉา
อยากโดนรักดูซะที มันก็ดีนะ

เอาง้านเลยนะเจ้านม เร็วๆๆ สมาคมศิษย์เก่าฮินดูมีสติ้ง มากันให้ครบไวๆ นะคร๊าบบบบบบบบ

ส่วนศิษย์ใหม่แจมได้ตลอดนะครับ กลุ่มนี้รับสมาชิกตลอดเวลา 555+

หวาดดีค้าบ.........คิดถึงจัง......ม่ายรู้ว่ายังจำกานได้ป่าว......อิอิ
ยังจำ....สุนทเรศวรา....กานได้หรือป่าวในเว็ปเก่าง่า....(โอเองค้าบ)...........งุงิ

ยังงายๆก้อรักเหมือนเดิมนะ.............จุ๊บจุ๊บ

ปล.ตอนนี้ยังม่ะได้สึก..(บวชพระอยู๋)...เลยง่ะ..........คิดถึงพระเป็นเจ้าและเพื่อนๆชาวฮินดูมีสติ้งทุกคนนะค้าบ
เด๋วคงได้กลับมาในเว็ปฮินดูฯอย่างเต็มตัวในอีกไม่ช้า...............อิอิ

เอิ๊กก จามได้...

พุ่งนี้พระโอเลยไม่ได้ไปมิทติ้งด้วยกานเรย

นัมเบ้อทู ละน๊าา เสียดายจิงง >w<
มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

Quote from: shakthi_avataram on February 21, 2009, 04:22:01
หวาดดีค้าบ.........คิดถึงจัง......ม่ายรู้ว่ายังจำกานได้ป่าว......อิอิ
ยังจำ....สุนทเรศวรา....กานได้หรือป่าวในเว็ปเก่าง่า....(โอเองค้าบ)...........งุงิ

ยังงายๆก้อรักเหมือนเดิมนะ.............จุ๊บจุ๊บ

ปล.ตอนนี้ยังม่ะได้สึก..(บวชพระอยู๋)...เลยง่ะ..........คิดถึงพระเป็นเจ้าและเพื่อนๆชาวฮินดูมีสติ้งทุกคนนะค้าบ
เด๋วคงได้กลับมาในเว็ปฮินดูฯอย่างเต็มตัวในอีกไม่ช้า...............อิอิ

คิดถึงๆๆๆๆ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

พี่สุดหล่อคนนี้คิดถึงน้องโอ (พระโอ)ตลอดเลย
กำลังรออยู่ว่าเมื่อไหร่จะแวะเวียนมาเยี่ยมบอร์ดซักที  

ท้ายที่สุดก็กลับมาจนได้ คิดถึงๆๆ

ว่าแต่ยังบวชอยู่ ยังมีหน้ามาจุ๊บๆ อีกนะ   555+

Quote from: กาลิทัส on February 21, 2009, 16:10:43
  พี่สุดหล่อคนนี้คิดถึงน้องโอ (พระโอ)ตลอดเลย
กำลังรออยู่ว่าเมื่อไหร่จะแวะเวียนมาเยี่ยมบอร์ดซักที  

ท้ายที่สุดก็กลับมาจนได้ คิดถึงๆๆ

ว่าแต่ยังบวชอยู่ ยังมีหน้ามาจุ๊บๆ อีกนะ   555+

จะไปแซว พระท่านก็มิได้เสียหรอกครับท่าน แต่ต้องว่าคุณโยม ทั้งหลาย ที่ไปชวนท่าน chat msn กับ talk tel. ทั้งอุบาสก ก็ดี ทั้งอุบาสิกา ก็ดี หุๆๆๆ   ไปขวางท่านทำพรหมจรรย์ มันบาปนะครับเจ้านาย อิอิ  

Quote from: shakthi_avataram on February 21, 2009, 04:22:01

ขออนุโมทนา สาธุกับพระโอด้วยนะค่ะ ...น้ำหวานขอจับชายผ้าเหลือง ร่วมบุญในครั้งนี้ด้วยยย

สาธุๆๆๆๆ.....