Loader

เทวรูปพระแม่ลักษมีราคาถูก

Started by atm, December 17, 2009, 20:01:58

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ผมอยากได้เทวรูปพระลักษมีสะองค์ไว้บูชาครับ จึงขอมานะที่นี้

เดวอีก วันสองวันก็ กำลังจะไปดูอยู่พอดีเรยอ่ะพอดีเพื่อนเค้าจะบูชาไปฮ่องกงหลายองค์เหมือน

กัน ไปด้วยกันป่าวอ่ะคร้าฟ เผื่อจะได้ราคาตามที่ต้องการ หรือว่า ได้พระแม่มหาลักษมีไปไว้บูชาแร้ว

ถ้าไง โทร.ถามได้คร้าฟ 08-4187-1599
[/B][/SIZE][/I][/COLOR]

วัดราชนัดดาไงคะ แล้วก็พาหุรัด ช่วงตรอกแขกไงคะ ห้างอินเดีย เอ็มโพเรียมก็มีเหมือนกัน แต่ล่าสุดตอนนี้ เห็นตรงหน้าวัดพระแก้วมีอยู่ร้านหนึ่งเปิดราคามา 400 แต่เป็นงานเรซิ่นนะคะแต่ก็สวยมากเหมือนกันมีแค่ 2 องค์ด้วย ร้านนี้จะมีพระพุทธรูปเยอะด้วย รู้สึกจะชื่อร้านกุลนาถค่ะ ลองดูนะคะ
สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

ผมเจอพระเทวรูป พระแม่ท่าน แถวบ้าน งานหล่อเรซิ่น ราคาไม่เกิน300 คัรบ สวยมากด้วยครับ อ้อผมอยู่แถวสะพานใหม่ ใกล้ตลาดยิ่งเจริญ (จะย้ายแล้วเร็วๆนี้)
โอม มหากาลา ไภราวะ นะมะฮา
ขอนอบน้อมแต่องค์พระมหาไภราวะ ผู้ทรงเป็นที่รักษาความยุติธรรม และ ทรงเป็นนายแห่งความตายและการสงคราม  ขอพระองค์ทรงปกปักรักษาและอวยพรแด่ ข้าพเจ้า บิดามารดาของข้าพเจ้า ครูอาจารย์ของข้าพเจ้า คนรักของข้าพเจ้า และสหายของข้าพเจ้า ให้มีความสุขความเจริญด้วเทอญ

จงระวังความคิดให้ดี เพราะความคิดนี่ละ ทำให้เกิดชาติภพมากมายนับไม่ถ้วน

ไม่รุ้ เจ้าของกระทู้ นิ่ ได้ ความคืบหน้าไปถึงไหนแร้ว

รบกวนบอกที  คร้าฟผ้ม ...

เดว อีก วันสองวัน จะไปร้านสุขจิตต์ ไปรับองค์พระนารายณ์ กับพระแม่กายาตรี  ไปดูด้วยกันได้ นะคร้าฟ

เผื่อได้ ราคาถูก ลองไป เป่า คัฟฟฟฟ

สงสัยเจ้าของกระทู้ จะได้พระแม่ ไปบูชา แระ

หาย เงียบ เรย เหอ...เหอ....เหอ.......