Loader

ขอท่านทั้งหลายเจริญด้วยพรนั้น...

Started by อิสสโรมุนีย์, February 06, 2009, 10:06:03

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

พรอันใด เป็นที่ตั้งแห่งความเจริญ ขอท่านทั้งหลายเจริญด้วยพรนั้น...

อิสสโรมุนีย์
เว็บมาสเตอร์ เจ้าที่ดอทเน็ท

ผู้มีปกติ แสวงหาทางพ้นทุกข์ ย่อมมีตามองเห็นธัมม์ที่พระตถาคตประกาศไว้ดีแล้ว

ยินดีต้อนรับครับผม

มีอะไรก็ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ

Quote from: อิสสโรมุนีย์ on February 06, 2009, 10:06:03
พรอันใด เป็นที่ตั้งแห่งความเจริญ ขอท่านทั้งหลายเจริญด้วยพรนั้น...

อิสสโรมุนีย์
เว็บมาสเตอร์ เจ้าที่ดอทเน็ท

สวัสดีครับท่านหมอธรรม

มาขอรับพรด้วยคน อนุโมทนา สาธุ...ค่ะ