Loader

อยากถามเรื่องหน้าแรกของเว็บคับ

Started by chooca, January 03, 2010, 13:03:14

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ผมไม่ได้เข้ามาเว็บนี้ซะตั้งนาน เห็นความเปลี่ยนแปลงเยอะมากๆ เลยคับ ต้องขอบคุณพวกพี่ๆ ทุกคนนะคับ ทำให้ผมได้รับทราบเกี่ยวกับพิธีกรรม ขนบธรรมเนียมต่างๆ คับ อย่างน้อยบางทีเวลาผมสอนหนังสือ ผมก็จะเอาข้อมูลในเว็บนี้ แทรกในความรู้ที่ผมสอนนักเรียนด้วยอ่ะคับ ต้องขอขอบคุณอีกครั้งนึงนะคับ แต่ว่ามีอย่างนึงอ่ะคับ ผมเข้าในหน้าวันสำคัญอ่ะคับ เห็นขึ้นเรียบร้อยนะคับ แต่ว่าไม่เห็นมีวันบอกเลยอ่ะคับว่า ปีนี้ (2553) วันสำคัญต่างๆ อาทิ วันมหาศิวราตรี หรือวันสำคัญอื่นๆ นี่ ทำไมไม่ขึ้นอ่ะคับ หรือว่ากำลังปรับปรุงอยู่คับ ต้องขอรบกวนพวกพี่ๆ ช่วยบอกวันให้ทราบด้วยคับ ขอรบกวนแค่นี้นะคับ ขอบคุณล่วงหน้านะคับ

กำลังปรับปรุงอยู่ครับ อีกสองสามวันผมจะอัพเดตบางส่วนเพิ่มเติมครับ