Loader

ขอแนะนำตัวเองด้วยคนต้าบบบ อิๆๆ

Started by eak14, February 08, 2009, 22:48:37

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

มาแนะนำตัวด้วยคนเน่อ มายินดีกะน้องคุ้นหน้าและเพื่อนคุ้นตา หุๆๆ

สวัสดีครับพี่เอก ก่อนอื่นยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ดฮินดูมีสติ้งก่อนเลยแล้วกันนะครับ

ว่าแต่ไปอยู่ไหนมาถึงได้มาช้านัก อิๆๆๆ 

ยังไงก็เห็นที่นี่เป็นบ้านอีกหลังนึงแล้วกันนะครับ

5 5 5

ลุงเค้าแก่แร้ว กว่าจะเดินทางมาถึง
มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

สมัครนานแล้วอ่ะคับ ตั้งแต่ยังมะมีเนื้อหาไรเลยอ่ะ แต่เพิ่งมายืนยันเข้าเป็นสมาชิกเมื่อคืนเอง เหอๆๆ มีบ้านเพิ่มอีกหลังก็ดีเนอะ จะได้มีบ้านเล็กบ้านน้อย เอ๊ย มะช่าย จะได้มีบ้าน 2 หลัง 555+  

สับสน ยุ่งเหยิง กะบ้านเล็กบ้านน้อยมาก ระวังข้างหลังนะครับ พี่แอลจ้องอยู่ป่าว 555+

ยินดีที่ได้รู้จักคร๊าบบบบบบบบบบบบบ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

เอาและไง

แอล กะ ติ๊ก 5 5
มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ