Loader

ประกาศ : ขออภัยท่านสมาชิกทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วย

Started by สฺวสฺติ, January 27, 2010, 08:16:03

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

กระผม [u=1] เป็นผู้ดูแลระบบแต่ลืม วันหมดอายุของ Domain จึงทำให้ไม่สามารถต่อสัญญาใช้งานได้ทันเวลา จึงทำให้เว็บปิดไปสองวัน สำหรับผู้ใช้งาน Internet ของ True,Tot และ ๑ วันสำหรับผู้ใช้งานขอ Cs และ Cat ครับ
       ส่วนเจ้า [u=2] ก็จำวันผิดไปจำวันหมดสัญญา วันที่ ๒๗ มกราคม ดังนั้นจึงยกประโยชน์ให้จำเลยอย่างผม แต่ไปลงโทษ ที่เจ้า [u=2] แทนนะครับ 5555
       ขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วย

ขอบคุณพี่สวสติด้วยครับ ที่ช่วยจัดการเรื่องทั้งหมดจนเว็บไซด์สามารถใช้งานได้เป็นปกติครับ

และขออภัยเพื่อนๆ ทุกท่านอย่างสูงครับ

ปล. ท่านพี่สวสติ งานนี้กาลิทัสขอรับผิดแต่เพียงผู้เดียว เพราะจำวันผิดจริงๆ

เช้าวันที่ยี่สิบห้าเปิด www.hindumeeting.com ตกกะใจ จ๊ากกกกกกกก โดเมนหมดอายุ

นั่งตกใจ แล้วก็ขำไปพร้อมๆ กัน โอ้!!!!!!! กาลิทัสจำพลาด

ตอน แรก ตกใจ นึกว่้า โดน แบน 55+

โทรถามคุณ เกียร์ ค่อย โล่งอก  อิอิ

เราก้องง ทำไมออนไว้ทั้งวันยังมีเราออนเเค่คนเดียว คนอื่นเข้าไม่ได้ เราอยู่ในห้องคนเดียวเหงา ๆ  เเต่ก้อดีจัยจังที่กลับมาเป็นเหมือนเดิมละ  อย่าพลาดอีกนะท่าน พี่กาลิทัส
[HIGHLIGHT=#ffffff]บ้านคนจะเเต่งหิ้งพระสวยยังไงก้อยังเป็นบ้านคน จะให้บ้านคนเป็นวัดคงเป็นไปไม่ได้[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff]จงอยู่ในความพอดี ไม่เยอะไป ไม่น้อยไป กลาง ๆ พอดี ๆ อะ เเล้วจะมีความสุขกะสิ่งที่ทำ[/HIGHLIGHT]

ดีใจที่บ้านของเรากลับมาเป็นปกติอีกครั้ง

หลังทำเอาใจหายใจคว่ำไปสองวัน อิอิอิ

เป็นกำลังใจให้พี่ท่านทั้งสองคร๊าบบบบบบ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

สองวันที่ปิดไป  ใครๆก็ถามถึงบอร์ด  คิดถึงจังเลยคะ  ดีใจกลับมาใช้ได้เเล้ว  เเต่ก็ทำให้รู้ว่าเสือเเละหลายๆคนรักเเละห่วงใยบแรดนี้เเค่ไหน

หวั่นใจกลัวใครทำมิดีมิร้ายในบอร์ด  เเต่พี่อักษรชนนียืนยันว่าตอนนี้บอร์ดปลอดภัยดี  ย  ห  อย่าห่วง
เสียหายไม่ว่า  แต่เสียหน้าไม่ได้

ครับผม ปีหน้า Domain หมดอายุ 23 มกราคม 2554 ครับ

ไม่ลืมๆๆๆ