Loader

สุขสันต์วันเกิดคุณลองภูมิค่ะ

Started by Purple_Tulip, February 11, 2009, 13:08:48

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

แอบทราบว่า วันที่14 เป็นวันคล้ายวันเกิดคุณลองภูมิ
พอดีจะไปทอดผ้าป่า เลยแวะมาอวยพรล่วงหน้าค่ะ

.......ขอให้ประสพความสุขและความเจริญ ปรารถนาสิ่งใด
ขอองค์เทพจงอวยชัยให้ทุกประการนะคะ......

โห้ มาก่อนเพื่อนเลย ขอบคุณครับ ด้วยนามของกามเทพ ขอให้คุณ Purple_Tulip พบแต่คู่แท้ๆ คู่สร้างคู่สมนะครับ

มีความสุขมากๆ มีเงินมีทองเหลือใช้ นะครับ

อวยพรให้ก่อนล่วงหน้า เพราะอีกไม่กี่วันพี่ตี๋ต้องเตรียมตัวเพิ่มอายุ อีก 1 ปี หุๆๆๆ

ง่าาา ว่าจะรอ  happy birthday ใกล้ๆถึงวัน  คงมะได้แระ

คงต้องมาอวยพรซะเลย อิๆๆ

.....ขอให้พี่ตี๋สุขภาพแข็งแรงนะคับ เงินทองไหลมาเทมาอย่าให้ขาด

อย่าเจ็บ อย่าไข้ 
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดค้าบบ 

H_A_P_P_Y  B_I_R_T_H_D_A_Y

ล่วงหน้าค้าบบบพี่.....

โห....เกิดตรงกับวันแห่งความรักพอดีเลยนะคะ...สุขสันวันเกิดและ
วันวาเลนไทม์ล่วงหน้าค่ะ....

ตราปมีลมหายใจ  ย่อมมีเวลาสมาธิ

..   
HaPpY BirThdaY To    -You -
มีความสุขมากๆๆค้าบบบ
มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

สุขสันต์วันเกิดด้วยครับ

พระเป็นเจ้าคุ้มครองครับ  

อิอิ ผมอวยพรไปที่กระทู้อื่นแหละ แต่มาตามอวยพรให้พี่ชายที่กระทู้หลัก วานพี่ชายช่วยรับของจาก messenger ด้วยนะครับ ผมส่งของไปให้ คิคิ

http://www.hindumeeting.com/tee.swf

ขอบคุณทุกๆคนเลยครับ ซาบซึ้งตรึงใจมาก........แต่เอ่อ คนสุดท้าย เนี้ย เอาดอกไม้มาให้ ....??????? มันทะแม่งๆ น่า อ้า จะเปลี่ยนรสนิยมอะเหรอ ก้ากกกก มะได้นะ คุณน้องขา แฟนคุณพี่เขาจะแพ้นกระดานเอา นะขาตะเอง  

Quote from: ลองภูมิ on February 12, 2009, 10:21:22
ขอบคุณทุกๆคนเลยครับ ซาบซึ้งตรึงใจมาก........แต่เอ่อ คนสุดท้าย เนี้ย เอาดอกไม้มาให้ ....??????? มันทะแม่งๆ น่า อ้า จะเปลี่ยนรสนิยมอะเหรอ ก้ากกกก มะได้นะ คุณน้องขา แฟนคุณพี่เขาจะแพ้นกระดานเอา นะขาตะเอง  

เง้อ อ่านะ แหม๋ ดอกไม้นี่ให้ผุ้ชาย ก็ได้ครับ ผมซื้อดอกไม้สวยให้ปู่ประจำ นี่ผมก็คงคิดอะไรกับปู่(พ่อแก่) ด้วยอ่ะน้อ คิคิ อิอิ แหม๋ ของดีๆๆ ก็อยากจะให้พี่ๆ อะเนาะ

ไม่อยากให้ขนมเค๊ก เพราะว่า เด๋วพี่ตี๋ไม่พาผมไปเที่ยวด้วยอ่ะ เพราะกินมาก เด๋วจะน้ำหนักบรรทุกเกิน นะคร๊าบ...

Quote from: สัตตเทวบุตร on February 12, 2009, 10:47:52
Quote from: ลองภูมิ on February 12, 2009, 10:21:22

เง้อ อ่านะ แหม๋ ดอกไม้นี่ให้ผุ้ชาย ก็ได้ครับ ผมซื้อดอกไม้สวยให้ปู่ประจำ นี่ผมก็คงคิดอะไรกับปู่(พ่อแก่) ด้วยอ่ะน้อ คิคิ อิอิ แหม๋ ของดีๆๆ ก็อยากจะให้พี่ๆ อะเนาะ

ไม่อยากให้ขนมเค๊ก เพราะว่า เด๋วพี่ตี๋ไม่พาผมไปเที่ยวด้วยอ่ะ เพราะกินมาก เด๋วจะน้ำหนักบรรทุกเกิน นะคร๊าบ...

5555555 แหม่ รับมุกซะ ก้ากกกกก เล่นเอาปู่(พ่อแก่)มาผสมโรง จ้ากกกกก ไม่เอาดีกว่า อะรับก็รับ ดอกไม้อะไรก็ได้ เอิ้กๆๆๆๆๆ เออ....พอพูดถึงเรื่องปู่ อะเมื่ออาทิตย์ก่อน พี่ได้คุยกะฤษีตนหนึ่ง แถวฝั่งโขง เห็นว่าพึ่งออกจากป่ามานะ พอดีได้คุยทางโทรศัพท์ผ่านทางพระอาจารย์มา เอ่อ....น่าสนใจ ท่านบอกอยากเรียนก็มา แต่จะไหวหรือเปล่า อันนี้ต้องมาดูเอง เห็นว่าวิชาของฤษีตนนี้ก็เก่งไม่เบานะ อยากไปพิสูจน์จัง ติดแต่ว่าช่วงนี้ งานยังไม่ลงตัว อยากไปอะ ชวนธรรมแจ็ค ยิ่งอยากไปใหญ่ สนใจไปปะ เผื่อมีวิชา นารายณ์แปลงรูป จะได้แปลงเป็นเทพบุตรสุดหล่อให้สมใจเลย เอาน่าตาคล้าย มาริโอ้(ดารานะไม่ใช่เกมส์)ก็พอใจแล้ว   เอิ้กกกกกก

555

ให้พี่เอ๋เค้าเปนมาริโอในเกมก้อพอโน๊ะพี่ตี๋
มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

Quote from: ลองภูมิ on February 12, 2009, 11:40:12
Quote from: สัตตเทวบุตร on February 12, 2009, 10:47:52

5555555 แหม่ รับมุกซะ ก้ากกกกก เล่นเอาปู่(พ่อแก่)มาผสมโรง จ้ากกกกก ไม่เอาดีกว่า อะรับก็รับ ดอกไม้อะไรก็ได้ เอิ้กๆๆๆๆๆ เออ....พอพูดถึงเรื่องปู่ อะเมื่ออาทิตย์ก่อน พี่ได้คุยกะฤษีตนหนึ่ง แถวฝั่งโขง เห็นว่าพึ่งออกจากป่ามานะ พอดีได้คุยทางโทรศัพท์ผ่านทางพระอาจารย์มา เอ่อ....น่าสนใจ ท่านบอกอยากเรียนก็มา แต่จะไหวหรือเปล่า อันนี้ต้องมาดูเอง เห็นว่าวิชาของฤษีตนนี้ก็เก่งไม่เบานะ อยากไปพิสูจน์จัง ติดแต่ว่าช่วงนี้ งานยังไม่ลงตัว อยากไปอะ ชวนธรรมแจ็ค ยิ่งอยากไปใหญ่ สนใจไปปะ เผื่อมีวิชา นารายณ์แปลงรูป จะได้แปลงเป็นเทพบุตรสุดหล่อให้สมใจเลย เอาน่าตาคล้าย มาริโอ้(ดารานะไม่ใช่เกมส์)ก็พอใจแล้ว   เอิ้กกกกกก

ไปครับไป หุๆๆๆ  สนใจครับ สนใจ วันไหนบอกได้เลยครับ ผมจะได้ทำงานล่วงหน้าไว้ก่อน คิคิ
ส่วนนารายณ์แปลงรูปไม่เอาครับ แปลงไป ก็ต้องมีคนหล่อเท่า ต้องแข่งขันอยู่ดีแหละครับ
ขอเป็นเอาเสริมนารายณ์ขว้างจักร กับนารายณ์แพลงศร ดีกว่า ครับ เอาไปใส่ไอ้พวก หนุ่มๆ ที่มันหล่อ ให้เดี้ยงกันหมด จะได้เหลือผม หล่อคนเดียวงาย ๆๆๆๆ  

ถึงจะมาอวยพรช้าไปนิด  แต่ก็มาด้วยใจจิงนะคับพี่ตี๋  ขอให้พี่มีความสุข  กิ๊กเยอะๆ  เเต่ถ้ามีมากก็แนะนำให้น้องๆทางนี้รู้จักบ้างนะพี่  อิอิ.....

ด้วยความยินดีและขอบคุณม๊ากๆครับ น้องลางสังหรณ์ ยังไงก็ยังไม่ถึงวันเกิด วันมะรืนถึงจะใช่ ส่วนสาวๆ 55555 มีเยอะแต่เขาไม่ยักกะชอบเราแบบหนุ่มสาวนะสิ จะเรียกเราเป็นน้าบ้างเป็นปู่บ้าง ก้ากกกก ไปเลย จ๋อยสนิท....อิอิ 

ขอให้พระเป็นเจ้าคุ้มครองนะครับพี่
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

Quote from: อักษรชนนี on February 12, 2009, 23:24:42
ขอให้พระเป็นเจ้าคุ้มครองนะครับพี่

ขอบคุณครับคุณน้องอักษร เช่นกันครับ วาเลนไทน์นี้ รับไปเลย ขอให้สาวๆมารุมให้ดอกไม้สัก 20 คน แถมหอมแก้มน้องอักษรคนละฟอดสองฟอดนะครับ ...^^!

Happy Birthday นะครับ มีความสุขมากๆนะครับ
[HIGHLIGHT=#ffffff]ชนใดหวังข้ามอุปสรรค  พึงพำนักพิคเนศนาถา
สำเร็จสมดังจินดา พระองค์พาข้ามพิฆะจัญไร
[/HIGHLIGHT]

เย้........... ครบรอบวันเกิดแย้ว 55555 แก่ขึ้นอีกปี วันนี้มีแต่คนยินดี มีแต่คนรักกัน ของเราก็สุขๆๆๆๆเพราะอยากให้คนรักกัน และรักพระผู้เป็นเจ้าด้วย แบบนี้ละดีแล้ว รักกันมากๆ อย่าทะเลาะกันน่า รักด้วยความจริงใจ รักกันทุกวัน อย่ารอแต่วันนี้นะทุกคน  สุขสันต์วันวาเลนไทน์ทุกคนครับ ใครมีคู่ก็พาคนรักไปเที่ยว ไปทานข้าว ดูหนังฟังเพลง หวานๆต่อกันมากๆ ส่วนคนยังไม่มีแฟนก็ยังมีครอบครัวที่รักเราตั้งแต่เกิด อย่าลืมเอาดอกไม้ให้คุณพ่อคุณแม่ กราบท่าน ท่านรักเรา เราก็ควรรักท่านมากๆครับ  

แวะมาสุขสันต์วันคล้ายวันเกิดอีกรอบค่ะ...ห้ามแต่งชุดวันเกิดนะคะวันนี้อ่ะ...

ตราปมีลมหายใจ  ย่อมมีเวลาสมาธิ

แบบว่าขอให้มีความสุข รวยก็มีคนให้แล้ว
ขอให้สุขภาพแข็งแรง
เปงที่ระกของสาวประเภท1และประเภท2 555++++++++++++++

อยากให้รุ้ว่ารักเทอ อิอิ
อยากโดนรักดูซะที มันก็ดีนะ

สุขสันต์วันเกิดพี่ลองภูมิ ด้วยนะค่ะ.... รวยร่ำ เงิน ทอง เฮงงงๆๆ

Quote from: ลองภูมิ on February 11, 2009, 14:35:47
โห้ มาก่อนเพื่อนเลย ขอบคุณครับ ด้วยนามของกามเทพ ขอให้คุณ Purple_Tulip พบแต่คู่แท้ๆ คู่สร้างคู่สมนะครับ

[MOVEup]กราบขอบพระคุณค่ะ แหม อวยพรแบบนี้ ก็ต้องเจอ 2คนเลยสิคะ
ทั้งคู่แท้ แล้วยังมีคู่สร้างคู่สมอีกคน ต้องบอกว่าคุณลองภูมิ
แม่นเหมือนตาเห็นเลยค่ะ อิอิ
ไงๆก็สุขสันต์วันเกิดและวันวาเลนไทน์นะคะ  ขอให้มีความสุขมากๆค่ะ[/MOVEup]

[HIGHLIGHT=#632423]สุขสันต์วันเกิดครับคุณลองภูมิ มีความสุขมากๆครับ[/HIGHLIGHT]

ขอบคุณเพื่อนๆอีกครั้งครับ ที่ได้เข้ามาอวยพร ทำให้หลังจากวันคล้ายวันเกิดได้ผ่านพ้นไปแล้ว งานเข้ามาเยอะมาก มึนไปเลยครับ  

มาช้าแต่ก็ ขออวยพรวันคล้ายวันเกิดท่านลองภูมิ ขอให้มีความสุขความเจริญในทางโลก และทางธรรมครับ สาธุ จากตาแว่น บ้านดาบ ครับ

ขอบคุณครับท่านตาแว่นบ้านดาบ ในคำอวยพร ถ้าชะตาฟ้าสั่งวันไหนคงมีโอกาสได้ไปเยี่ยมชมบารมีท่านถึงเรือนแน่ๆเลย ครับ