Loader

สวัสดีทุกท่านนะครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ

Started by zeezeeko, February 09, 2010, 17:44:17

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ผมชื่อ พลนะครับ ยูสผม zeezeeko ดีใจที่ได้เจอเวปนี้แล้วก็ชอบมากๆครับ ทุกคนร่วมแบ่งปันน้ำใจกัน ผมเคยเจอแต่เวปที่จะขาย สินค้าอย่างเดียว
ยังไงก็ขอขอบคุณ เวปมาสเตอร์ และผู้มีส่วนร่วมทุกท่านนะครับ ขอให้พรอันประเสริฐขอทวยเทพและเทวาทุกพระองค์ จงบันดาลให้ทุกท่านที่เกี่ยวข้องในเวปนี้ มีแต่ความสุข ความเจริญ ยิ่งๆขึ้นไปนะครับ 
โอ้ เทพเจ้าผู้มีงวงอันคดเคี้ยว
ผู้เปล่งปลั่งด้วยตะวันเป็นล้านดวง
โปรดประทานพรให้ข้า
อย่าให้ข้าได้พบอุปสรรคใดๆ  ในความอุตสาหะของข้า โอม

ขอบคุณสำหรับพร รวมทั้งกำลังใจดีๆที่มีให้นะครับ

และขอต้อนรับคุณพล เข้าสู่ครอบครัว HM

ขอให้ได้สาระความรู้  ตลอดจนมิตรภาพดีๆจากบ้านหลังนี้นะครับ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

ก็อกๆๆๆ เปิดประตู เปิดออกดูว่าใครมา  จ๊ะเอํ  zeezeeko  ยินดีต้อนรับ สู่ บ้านของพวกเรา  ค่ะ

ยินดีต้อนรับคัฟ
ขอบารมีองค์เทพจงนำพาแด่คุณนะคัฟ