Loader

พุทธประวัติ เสียงอ่านประกอบดนตรี แนะนำให้ฟัง ดีจริง!

Started by phorn456, February 12, 2010, 16:32:40

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

กราบขอบพระคุณมากคะ  อิชั้นมีโอกาสได้รับฟังแล้วเห็นว่า ดีมากๆจริง  เลยส่งไปให้คุณแม่ได้ฟังอีกคะ

ผลปรากฎคุณแม่ก็ชอบมาก  ฟังจนเพลินเลย   ปกติได้ดูแต่วีดีโอ  พอหันมาฟังเสียงแบบนี้ ทำให้เกิดจินตนาการดีไปอีกแบบคะ

ขอบุญกุศลจงเกิดขึ้นแก่คุณ  ที่มาแบ่งปันสิ่งดีๆให้แก่พวกเรานะค่ะ

แก้ไขลิงค์ใหม่ค่ะ ให้ง่ายต่อการอ่านและการดู