Loader

ขอคำแนะนำค่ะ

Started by Coci1967, February 13, 2010, 12:36:40

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

เพิ่งเป็นสมาชิกค่ะ นับถือพระศิวะมาหลายปีแล้วค่ะ แต่ยังไม่มีโอกาศได้ศึกษา ได้ร่วมพิธี พรุ่งนี้จะไปนั่งสมาธิที่วัดเทพมณเทียรค่ะ ท่านใดมีคำแนะนำมีข้อมูล ช่วยแนะช่วยสอนด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

ไปคนเดว หราคร้าฟ  ถ้าไปช่วงเย็นๆ อ่ะคร้าฟ จะดี พอตอน 1 ทุ่ม จะได้ รออารตี ด้วยเรย

มีคนไปกันหรายคนอ่ะคร้าฟแต่ละวัน ๆ  นานๆ ทีจะมีพวก ล้นๆ มา พูด คุย อะไรด้วยก็ อย่าไปสนใจคร้าฟ

เอาใจช่วยคร้าฟ อนุโมทนาบุญคร้าฟ ผม

สวัดดีและยินดีต้อนรับครับผม
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต

ยินดีต้อนรับสู่อ้อมอก แห่งเพื่อนๆ หมู่เฮา hindumeeting  เด้อค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จัก ครับ