Loader

ทักทายกัน

Started by sompope, February 18, 2010, 10:40:27

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สวัสดีเหล่าชาวผู้นับถือเทวฮินดู ทุกท่าน ความสุขจงอยู่กับท่าน

[HIGHLIGHT=#548dd4]เมืองลับแล มีจริงไหม

[/HIGHLIGHT]

February 18, 2010, 12:32:37 #2 Last Edit: February 18, 2010, 12:34:53 by กาลิทัส
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ครอบครัว Hindumeeting ครับ

ขอให้ที่นี่เป็นแหล่งความรู้ แหล่งมิตรภาพที่ดีนะครับ

อีกประการครับ

เว็บบอร์ดแห่งนี้เกี่ยวข้องกับศาสนาฮินดูโดยตรง และไม่มีพระเวทเล่มใด กล่าวถึงเมืองลับแล

ถ้าคุณต้องการค้นคว้าเรื่องเมืองลับแล ผมคิดว่าคุณเข้ามาผิดที่ผิดทางอย่างชัดเจนครับ

ปล. กรุณาศึกษากฎ กติกา มารยาทก่อนใช้งาน เพื่อความสงบเรียบร้อยของบอร์ดครับ

ขอบคุณ และขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ครับ

ขอบคุณครับ ดีใจจังที่เจอ เวปฮินดูู ของจริง นมัสเต

สวัดดีและยินดีต้อนรับครับผม
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต

ยินดี ค่ะ ขอต้อนรับ สู่คลังแห่งความรู้ กลิ่นไอแห่งฮินดู