Loader

กราบสวัสดีและมาแนะนำตัวครับ

Started by chaicharna, February 17, 2009, 10:08:44

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

กราบสวัสดีพี่ ๆ ทุกท่านครับมารายงานตัว และมาขอความรู้จากพวกพี่ ๆ ทุก ๆ ท่าน น้องคนนี้ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
มองหามุมในความชอบของตัวเราเอง แต่ไม่ลืมที่จะรักษาความเป็นศิลปและวัฒนธรรม ของตัวเรา

ฝากตัวด้วยเช่นกันครับ ถือว่าแลกเปลี่ยนความคิดกันนะครับ  เข้ามาบ่อยๆ นะครับ อิอิ

[HIGHLIGHT=#fbd5b5]แวะมาทักทายด้วยคนค่ะ[/HIGHLIGHT] [HIGHLIGHT=#fbd5b5]ชื่อ เปิ้ล นะคะ[/HIGHLIGHT][HIGHLIGHT=#fbd5b5] [/HIGHLIGHT]

W e l c o m e     j a a a a a 
มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ