Loader

ฝากดูแลด้วยครับ...

Started by กาลิทัส, March 18, 2010, 16:49:19

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

เนื่องด้วยผมติดธุระต้องไปทำธุระต่างจังหวัดคงไม่มีเวลาเข้ามาบอร์ดประมาณเจ็ดแปดวันนะครับ

น้องคิวพี่ฝากบอร์ดด้วยนะครับ

ส่วนเพื่อนที่สมัครใหม่ ผมอาจอนุมัติรายชื่อช้า อย่าว่ากันนะครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

รับทราบ และพร้อมปฏิบัติหน้าที่อย่างแข็งขันครับผม!!! อิอิอิ

ปล. เดินทางไป-กลับปลอดภัย และอย่าลืมของฝากน้องนะคร๊าบบพี่
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ
พระผู้เป็นเจ้าสูงสุดซึ่งมีอยุ่เพียงพระองค์เดียว  เป็นผู้ซึ่งมีพระเนตรและพระพักตร์มากมายรอบทิศทาง  มีพระกรและพระบาทอยู่โดยรอบทิศ  ด้วยพระผู้เป็นเจ้าสูงสุดพระองค์เดียวนี้ทรงมีสภาวะแผ่ครอบคลุมไปทั่วสกลจักรวาล   
เศวตาศวตรอุปนิษัท

ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ
โอม ทัต ปูรูชยา วิดมาเฮ วักรา ทุนดายา ดีมาฮี ทะโน ทันติ ปราโชดายะ 

ยึดคับ อย่านี้ต้องยึด เจ้าของบ้านไม่อยู่ อิอิ...ไปเที่ยวนะอย่าลืมซื้อขนมมาฝากครอบครัว hm ด้วยนะ โชคดีมีชัยในศึกครั้งนี้ 5555+

รับทราบคับ 
วงการมายา ไม่ใช่สนามเด็กเล่น แต่เป็นสมรภูมิรบ และ การผูกสัมพันธ์ไมตรี ทั้งจริงและจอมปลอม

มายา ความหมายของมันช่างลึบลับเหลือเกิน

วงการมายาไม่ใช่ของเล่นทั่วไป เข้าแล้วออกยาก ระวังเอาไว้

แมวไม่อยู่ หนูร่าเริง 55555

[HIGHLIGHT=#dbe5f1][HIGHLIGHT=#000000]เดินทางโดยความสวัสดิภาพนะคร้า พี่ยีนส์ ไม่ต้องเป็นห่วง ขนาดเวปล่ม หนูยังคอยนั่งเฝ้าจนเวปหายล่มเลยอ่ะคร้า คอยดูแลบอร์ทแทนให้เพราะพรุ่งนี้หนูม่ายได้ไปทำงานคร้า กลับมาจาก ตจว อย่าลืม ซื้อขนมมาเส้น ด้วยนะคร้า อิๆ ^^[/HIGHLIGHT] [/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#d99694][HIGHLIGHT=#d7e3bc]   "เรา"สามารถเห็นอะไรได้ก้อด้วย"หัวใจ"ของ"เรา"เท่านั้น[/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#d99694][HIGHLIGHT=#d7e3bc]สิ่งสำคัญ"เรา"ไม่สามารถเห็นได้ด้วย"ดวงตา[HIGHLIGHT=#d7e3bc]"  [/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]