Loader

แนะนำตัวค่ะ

Started by isareeya, March 24, 2010, 14:48:09

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

March 24, 2010, 14:48:09 Last Edit: March 24, 2010, 14:55:06 by isareeya
จำไม่ได้ว่าเคยสมัครไว้แล้วแนะนำตัวหรือยัง   ถ้าแนะนำตัวเองซ้ำก้อต้องขออภัยด้วยนะคะ   ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ 

ยินดีต้อนรับสู่ HinduMeeting นะครับคุณ isareeya ^_^
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

[HIGHLIGHT=#f3f3f3]ยินดีต้อนรับคุณ  isareeya [/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#f3f3f3]สู่ Hindumeeting นะคับ[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#f3f3f3]ขอให้มีความสุขกับการศึกษาหาข้อมูลคับ[/HIGHLIGHT]

[HIGHLIGHT=#f3f3f3]พระเป็นเจ้าคุ้มครองคับ[/HIGHLIGHT]
คุณความดี....มิได้ขึ้นอยู่กับสายตาใคร

เกิดขึ้นย่อมมีดับไปเป็นธรรมดาดั่งพุทธองค์ทรงตรัส

จำไม่ได้ว่าเคยสมัครไว้แล้วแนะนำตัวหรือยัง     ไม่เป็นไรค่ะ

ถ้าแนะนำตัวเองซ้ำก้อต้องขออภัยด้วยนะคะ     ไม่เป็นไรอีกเช่นกันหละค่ะ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ                   ค่ะ

ขอให้แฮปปี้ กับ HM นะค่ะ

สวัสดี และยินดีต้อนรับสู้ อ้อมกอดพระเป็นเจ้าคร้าฟ

หากมีไร ให้ช่วย ก็ บอก ได้ นะคร้าฟ (ผมชอบช้่วยเหลือชาวบ้านผมว่าง) 555+

พระเป็นเจ้าประทานพรคร้าฟ

ยินดีต้อนรับสู่บ้าน Hindumeeting ครับ

.............................................................................

ทุกคน คือ " เพื่อน "
ทุกคน คือ " พี่น้อง "

และขอให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนอยู่ในพื้นฐานแห่งการเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ และให้อภัย

แล้วสังคม Hindumeeting ซึ่งเป็นสังคมเล็กๆ บนโลกไซเบอร์ จะเป็นสังคมที่อบอุ่น

สังคมแห่งการแบ่งปัน สังคมแห่งความสุข ความสามัคคีครับ

มาครับ แลกเปลี่ยนประสบการณ์ กัน