Loader

น้องใหม่ครับ

Started by pattrick, April 12, 2010, 13:52:13

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ผม แพทครับ แวะมาแนะนำตัวครับ หากมีไรขาดตกบกพร่องพี่ๆช่วยแนะนำด้วยครับผม

ปล.อยากได้เพลง บูชาพระแม่มหากาลีครับ
  Pattrick 

ครับบูชาเหมือนเราเลย 

ตั้งใจนะครับแล้วจะสัมผัสได้ สู้ ๆ
         ...ความดีที่ท่านกระทำลงไป จะไม่มีการสูญเปล่า...

[HIGHLIGHT=#00b0f0]     เมื่อใดก็ตามที่มีผู้อธิษฐานจิตด้วยศรัทธาที่มั่นคงและแรงกล้า       [/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#00b0f0]จิตนั้นจะไปถึงเรา  ไม่ว่ามนุษย์ผู้นั้นจะอธิษฐานถึงเราในรูปแห่งองค์เทพใด  [/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#00b0f0]    เราก็จะปรากฎตัวในรูปขององค์เทพตามที่พวกเขาได้อธิษฐานถึง      [/HIGHLIGHT]

ยินดีต้อนรับสู่ HinduMeeting นะครับ

ส่วนเรื่องเพลงที่ต้องการลองเข้าไปหาดูที่ห้องโหลดเพลงได้เลยครับ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

อ้าว น้องของใหม่ นี่ไม่ใช่ ทราย เจริญปุระ หรือครับ หรือว่าเขามีน้องอีก พึ่งทราบนะครับเนี่ย

คิคิ ล้อเล่นนะครับ ยินดีต้อนรับครับ

Quote from: สฺวสฺติ on April 15, 2010, 14:19:30
อ้าว น้องของใหม่ นี่ไม่ใช่ ทราย เจริญปุระ หรือครับ หรือว่าเขามีน้องอีก พึ่งทราบนะครับเนี่ย

คิคิ ล้อเล่นนะครับ ยินดีต้อนรับครับ

โห๊ .. มุ ข ข ข ค น แ ก่  วิ้ ว วิ้ ว

มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

ยินดีต้อนรับครับ
         ...ความดีที่ท่านกระทำลงไป จะไม่มีการสูญเปล่า...

[HIGHLIGHT=#00b0f0]     เมื่อใดก็ตามที่มีผู้อธิษฐานจิตด้วยศรัทธาที่มั่นคงและแรงกล้า       [/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#00b0f0]จิตนั้นจะไปถึงเรา  ไม่ว่ามนุษย์ผู้นั้นจะอธิษฐานถึงเราในรูปแห่งองค์เทพใด  [/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#00b0f0]    เราก็จะปรากฎตัวในรูปขององค์เทพตามที่พวกเขาได้อธิษฐานถึง      [/HIGHLIGHT]

สวัสดีปีใหม่ และขอต้อน รับอย่างเป็นทางการ
สู่อ้อมกอดแห่งพระเป็นเจ้าครับผม