Loader

ashanti คั๊ฟ

Started by Ashanti, February 25, 2009, 20:07:27

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

กัลหรือashanti รายงานตัวค๊าฟฟ เด็กใหม่ในบอร์ด ขอฝากเนื้อไขมันรวมถึงสมองอันน้อยนิดด้วยนะคับบ
[HIGHLIGHT=#ffff00]มนุษย์จงประพฤติตัวให้แตกต่างจากพราหมณ์ พิธีกรรมบางอย่างควรขึ้นอยู่กับพราหมณ์ส่วนเราซึ่งเป็นมนุษย์ ควรปฎิบัติตัวให้เหมาะสม มีขอบเขตและไม่ก้าวก่ายหน้าที่ของพราหมณ์ [/HIGHLIGHT]

เค้ามีแต่ฝากเนื้อฝากตัว เจ้านี้ฝากไขมันด้วยแฮะ

ไม่รับฝากๆ แค่นี้ก็จุกไขมันจะแย่อยุ่แล้วเหมือนกัน  

ว่าแต่ยินดีต้อนรับครับ ในที่สุดบอร์ดเราก็ก็ได้เหยื่อรายใหม่ 

พูดเล่นคับ พูดเล่น แฮ่ๆๆๆ

น้องกัลลล ....

Youe Welcome.

My name is น้ำหวานนน สุดดดสวยย .... จ้าๆๆ...

แวะมาทักทายด้วยคนค่ะ