Loader

ฝากดูแลบอร์ดสามวันครับ

Started by กาลิทัส, March 03, 2009, 10:37:53

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ขอความกรุณาจากเพื่อนๆ ช่วยกันดูแลบอร์ดซักสามวันนะครับ

พอดีผมติดธุระเล็กน้อย ครับ ยังไงก็ฝากด้วยนะครับ

กาลิทัส

ไม่รับฝากเว้ย เพราะมันคือหน้าที่ของพี่ๆ น้องๆ เว้ย 55555  

ยึดครับยึด ๓ วันนี้ยึด บอร์ด เป็นของเราชาวชมรมฯ เด๋วเราจะทำการ เทคโอเวอร์ ครับ ถอดถอน คุณกาลิทัส แล้วทำการยึดอำนาจ โดยเบ็ดเสร็จ

ใส่เสื้อสีอะไรอ่ะ...สีเหลืองหรือสีแดง...   
ตราปมีลมหายใจ  ย่อมมีเวลาสมาธิ

Quote from: white rose. on March 03, 2009, 17:47:48
ใส่เสื้อสีอะไรอ่ะ...สีเหลืองหรือสีแดง...   

ผมว่าคงไม่ได้ใส่เสื้อละมั๊ง ถ้าอาการออกแบบนี้ อะครับ แบบว่าอากาศร้อน คงใกล้.......เต็มทน  

กลับมาแล้วครับ

ปกติก็เทคโอเวอร์ผมไปทั้งตัวและ    

อย่าคิดลึกครับ พี่เค้าเอาผมไปช่วยทำเว็บพ่อแก่ 555+

มาช้ากว่านี้จะเอาเองเลย  555