Loader

คุณPurple_Tulip ติดต่อผมด่วน

Started by ลองภูมิ, March 03, 2009, 21:04:05

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

คุณ Purple_Tulip  ติดต่อผมด่วนครับ คุณได้รับรางวัลจากเว็บเจ้าที่ครับ ดูรายละเอียดจากเว็บบอร์ดได้ครับ

กราบขอบพระคุณมากๆค่ะ ช่วงนี้งานเยอะนิดนึง
เลยไม่ค่อยได้เข้าเน็ท ขอโทษที่ตอบช้าค่ะ
แล้วจะติดต่อกลับเบอร์ที่ให้ไว้ในเวปนะคะ

ว่าแต่คุณ ทิวลิปสีม่วงได้รับของรางวัลจากท่านพี่สัตตะเทวบุตรรึยังครับ

เห็นเงียบไปเลย   บอกด้วยนะครับ ถ้ายังไม่ได้เด๋วผมจัดการท่านสัตตะเทวบุตรให้  

ผมลืมถามความคืบหน้าเลย

ยังเลยค่ะ คุณเอ๋ก็งานยุ่ง ไม่ค่อยมีเวลา
เราเองก็งานเยอะ เพิ่งได้เข้าเน็ทอ่ะค่ะ
ขอบพระคุณมากๆนะคะ