Loader

ลูกพระศรีลักษมีคเณศวร มารายงานตัวครับ

Started by พระเอกสีมานคร_คเนตรกร_ธัญญาโชค, May 25, 2010, 08:29:37

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

จิตวิญญาณ ใดใด ในความคิด
เกิดจากจิต สงบนิ่ง ไม่ติงไหว
ห้วงคำนึง สร้างจาก รากฐานใจ
ก่อเกิดให้ สร้างสรรค์งาน ผ่านสายตา...<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p>
<o:p> </o:p>
เมื่อถึงครา ต้องก้มหัว อย่ามัวช้า
รีบก้มหน้า เพื่อสร้าง ทางเลือกใหม่
อาจรู้สึก ว่าด้อย ถึงน้อยใจ
อดทนไว้ ถ้ายังมี ที่ให้เดิน...<o:p></o:p>
การมองโลก ในแง่ดี เป็นที่ตั้ง
ก่อเกิดหวัง ความสุข ให้ทุกข์หาย
อุปสรรค ใดใด ไม่กล้ำกลาย
สิ่งชั่วร้าย กลายร่าง กลับทางดี...<o:p></o:p>
ในบางครั้ง เราเดินหน้า เหมือนตาบอด
หาที่สอด เท้าวาง ตรงหว่างไหน
มีทางเดียว จะก้าวล้ำ ต้องคลำไป
ทางเดินใหญ่ ข้างหน้า ยัง..ท้าเราเดิน...

แวะมาคุยกันนะครับ  samart.samart@hotmail.com[/MOVE][/COLOR]
<o:p></o:p>

ยินดีต้อนรับท่านที่มีชื่อยาวที่สุดในเวปนี้ค่ะ อิอิ

ต้อนรับด้วยคนค่า อิ อิ ชื่อยาวจริงๆด้วยค่ะ

เข้า มากล่าว คำต้อน รับ ครับผม ยินดีต้อนรับ  จ้า

ยินดีต้อนรับครับ
ยินดีที่ได้รู้จักนะครับผม

ยินดีตอนรับครับ
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต