Loader

มาแนะนำตัวเองคร้าฟผม ....

Started by เด็กชาย ไวษณพ, May 31, 2010, 00:40:15

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

[HIGHLIGHT=#ffffff]ชื่อ ปอ ครับผม ... ที่บ้านผมนับถือ พระแม่มารีอัมมัน กับ พระตรีมูรติ คร้าฟ , โดยส่วนตัวผมก็นับถือเสด็จพ่อนารายณ์เปิดโลกอย่างมากครับผม[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff][/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff][/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff]ไงก็ฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วยนะครับ[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff][HIGHLIGHT=#000000]โอม...ตวะเม ตวะมาตา จะ บิตา ตวะเมวะ[/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff][HIGHLIGHT=#000000][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff][HIGHLIGHT=#000000]ตวะเมวะ พันธุศจะ สะขา ตวะเมวะ[/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff][HIGHLIGHT=#000000][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff][HIGHLIGHT=#000000]ตวะเมวะ วิทะยา ทรวิณัม ตวะเมวะ[/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff][HIGHLIGHT=#000000][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][HIGHLIGHT=#ffffff][HIGHLIGHT=#000000][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff][HIGHLIGHT=#000000]ตวะเมวะ สรวัม มะมะ เทวะ เทวะ [/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]

ยินดีต้อนรับครับ

ดีใจครับ ที่มีเพื่อนสมาชิกอีกท่าน มีเคารพบูชาต่อเทพเจ้าทางศาสนาฮินดู

อันเป็นที่เคารพรักของชาว HinduMeeting ครับ

ขอให้มีความสุขกับการใช้งานบอร์ด ขอให้ที่แห่งนี้เต็มไปด้วยไมตรีจิตระหว่าง เพื่อน พี่ น้อง

ขอให้เป็นแหล่งแลกเปลี่ยนความรู้อันทรงคุณค่าครับ

กาลิทัส
ทีมงาน Hindumeeting

ยินดีต้อนรับสู่ HinduMeeting ครับ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

May 31, 2010, 21:36:38 #3 Last Edit: June 02, 2010, 08:10:50 by กาลิทัส
Quote from: กาลิทัส on May 31, 2010, 08:24:41
ยินดีต้อนรับครับ

ดีใจครับ ที่มีเพื่อนสมาชิกอีกท่าน มีเคารพบูชาต่อเทพเจ้าทางศาสนาฮินดู

อันเป็นที่เคารพรักของชาว HinduMeeting ครับ

ขอให้มีความสุขกับการใช้งานบอร์ด ขอให้ที่แห่งนี้เต็มไปด้วยไมตรีจิตระหว่าง เพื่อน พี่ น้อง

ขอให้เป็นแหล่งแลกเปลี่ยนความรู้อันทรงคุณค่าครับ

กาลิทัส
ทีมงาน Hindumeeting

ยินดีต้อนรับครับผม 
ตามข้อความข้างบนของพี่  กาลิทัส  เลยครับ อิ อิ

พฤษภกาสรอีกกุญชรอันปลดปลง
   โททนต์เสน่คงสำคัญหมายในกายมี
นรชาติวางวายมลายสิ้นทั้งอินทรีย์   สถิตทั่วแต่ชั่วดีประดับไว้ในโลกา

แล้วสอนว่าอย่าไว้ใจมนุษย์      มันแสนสุดลึกล้ำเหลือกำหนด
ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด   ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในน้ำใจคน

[HIGHLIGHT=#c0c0c0]ยินดีครับ[/HIGHLIGHT]

จงใช้ใจ       อย่าใช้ตา
จงใช้ความรู้สึก   อย่าใช้อารมณ์

อ่า ยินดีตอนรับ น่ะค๊าบบบบบบ
มนุษย์ กับ คน ต่างกัน อย่างไร

คนมันแปลว่า ยุ่ง ยิ่งมากคน ยิ่งมากเรื่อง

ยินดีค้อนรับครับ
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต

ยินดีตัอนรับสู้ครวบครัว HM

ดีคับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิ