Loader

สวัสดีค่ะ มาเเน่นำ ตัวค่ะ

Started by Om_Srkanapati, March 12, 2009, 17:31:50

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ชื่อโซดานะค่ะ ขอมาเป็นสมาชิกด้วย  จะได้มาเเอบค้นคว้าหาความรู้ด้วยคนนะค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะค่ะ  ตั้งเเต่มาเเอบดูได้สองวัน บร์อด ดูอบอุ่น มากค่ะ

sexy_sofina@hotmail.com เเอดมาคุยกันได้นะค่ะ นะค่ะ

ขอบคนทุกคนนค่ะ รักทุกคน รักเด็กค่ะ 555+

ขอสรรเสริญบารมีองคืทวยเทพทุกพระองค์ องค์ครูบาอาจารย์ พระคเนศ พระศิวะ พระเเม่อุมา พระเเม่มหากาลี  ปู่พระเพรชฉลูกกรณ์   โอมมมม  ศักติ...ศักติ....ศักติ..

สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ ส่วนความเชื่อ ชั้นจะเชื่อมาก หรือเชื่อน้อย จะเชื่อในทางลบหรือบวก ก็ไม่เป็นไรหรอกครับถ้าความเชื่อนั้น ไม่มีผลกระทบไปขัดความเชื่อหรือไปค้านความเชื่อของบุคคลอื่น ทั้งที่ยังมิมีใครพิสูจน์ได้ครับ และความเชื่อที่มีจะต้องพึงระวังมิให้ผู้อื่นเดือดร้อนครับ
   ส่วนความเชื่อนั้นก็ขอให้เชื่อแบบ ตั้งมั่นอยู่ในสติ เสมอนะครับ "ผู้ที่อยู่ไกล้ เหมือนอยู่ไกล ผู้ที่อยากอยู่ไกล้ กับเดินห่าง ผู้ที่อยากเห็นกับไม่ได้เห็น และผู้ที่ไม่อยากเห็นกับได้เห็น"

ผม add msn ไปแล้วนะครับ เด๋วจะเข้าไปทักนะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณโซดา  

ขอให้เป็นอีกแหล่งความรู้นะครับ มีอะไรก็ช่วยแนะนำกันได้นะครับผม  

บ้าน HinduMeeting หลังนี้ อยู่แบบอบอุ่น แบบครอบครัว แบบพี่แบบน้องครับผม  

ผม add MSN ไปแล้วนะครับ หวังว่าคงจะได้คุยกันครับ