Loader

ความคืบหน้า www.hindumeeting.com

Started by กาลิทัส, March 14, 2009, 12:34:01

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

March 14, 2009, 12:34:01 Last Edit: March 14, 2009, 12:50:28 by กาลิทัส
ตอนนี้ถ้าเพื่อนๆ เข้ามา www.hindumeeting.com จะเห็นหน้าตาเว็บหน้าแรกเปลี่ยนไปแล้วนะครับ

ตอนนี้เมนูยังใช้ได้แค่ส่วนเว็บบอร์ดนะครับ ส่วนอื่นจะค่อยๆ ทยอยตามมาครับ

มีความคิดเห็นกับหน้าแรกของเว็บยังไงช่วยลงความเห็นด้วยนะครับ

สวยดีค่ะ (สวยแบบเรียบร้อย) อิอิ

ภาพชัดกว่าเดิม
มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

ตอนแรกทำให้เกิดอาการงง เล็กน้อย เอิ้ก
[HIGHLIGHT=#000000][/HIGHLIGHT]

เพือนรัก  จัดว่าสวยเลย  จัดหน้าเว็ปได้สวยงามมาก  ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาคุยด้วยเลยเดียวว่างจะมาคุยด้วยนะ  สู้ต่อไปนะ ทาเคชิ

ขอบคุณครับ ทุกความเห็น

สวยงามดีครับให้บรรยากาศเหมือนอยู่ที่หน้าวัดพระแม่ เลยครับ 

โหยสวยอ่ะ อิอิ ทำไงอ่ะ สอนมั่งจิ คิคิ

ไม่ต้องมายอกันเองเลย ท่านพี่สัตตะเทวบุตร คราวหลังออนไลต์เร็วๆ หน่อยเว็บมันจะได้เสร็จเร็วๆ 555+

สวยมากครับ
ถูกใจ ๆ
โอม ศักติ  โอม

ดูดีครับ สีสบายตาดีแล้ว...แต่ถ้าให้แนะนำ
1. น่าจะขยายให้บอร์ด กว้างออกไปได้อีก
2. ถ้าสีด้านข้างเข้มขึ้น จะช่วยให้บอร์ดดูเด่นขึ้นอีกครับ

ก็มีเท่านี้ครับ แนะนำในฐานะ คนทำเว็บด้วยกันนะ ถ้าไม่ถูกใจ อย่าถือสา..หุหุ
ผู้มีปกติ แสวงหาทางพ้นทุกข์ ย่อมมีตามองเห็นธัมม์ที่พระตถาคตประกาศไว้ดีแล้ว

Quote from: อิสสโรมุนีย์ on March 17, 2009, 18:56:25
ดูดีครับ สีสบายตาดีแล้ว...แต่ถ้าให้แนะนำ
1. น่าจะขยายให้บอร์ด กว้างออกไปได้อีก
2. ถ้าสีด้านข้างเข้มขึ้น จะช่วยให้บอร์ดดูเด่นขึ้นอีกครับ

ก็มีเท่านี้ครับ แนะนำในฐานะ คนทำเว็บด้วยกันนะ ถ้าไม่ถูกใจ อย่าถือสา..หุหุ

กลับกันมาแล้วหรือครับ อย่าลืมเล่าให้ฟังบ้างนะครับ เด๋วจะเข้าไปในเว็บเจ้าที่นะครับ อิอิ

รับทราบ ขอรับ
ขอให้โลกสงบสุข... สาธุ

ชอบๆๆๆๆๆ  สุดยอดเลยคร๊าบเพ่ อิอิอิ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

สวยมากค่ะ ชอบๆๆ   

กลับมาแล้วครับท่าน สัตตเทวบุตร

เดี๋ยวพี่ตี๋คงไปโพสรูปให้ดูล่ะครับ ค่อยดูได้ที่บอร์ดเจ้าที่นะครับท่าน..
ผู้มีปกติ แสวงหาทางพ้นทุกข์ ย่อมมีตามองเห็นธัมม์ที่พระตถาคตประกาศไว้ดีแล้ว

เอาระบบ chat มาให้เทสกันดุครับ พึ่งเขียนเสร็จวันนี้ครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?action=hm-chat

รวดเร็ว ว่องไว เพิ่งคุยกันมะวานวันนี้แชตได้แล้ว ขอเชิญเพื่อนทุกท่านร่วมทดสอบระบบแชต เพื่อหาบั๊กในระบบด้วยนะครับ อิๆๆๆ

Quote from: กาลิทัส on March 19, 2009, 08:04:20
   รวดเร็ว ว่องไว เพิ่งคุยกันมะวานวันนี้แชตได้แล้ว ขอเชิญเพื่อนทุกท่านร่วมทดสอบระบบแชต เพื่อหาบั๊กในระบบด้วยนะครับ อิๆๆๆ

อิฉันมันคนวัยรุ่นอ่ะจ่ะ ไม่เหมือนคนแก่ แถวอยุธยาหรอกค้า งานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ