Loader

สุขสันต์วันเกิดคุณ nooneloveme ค้าบบบ มีความสุขมากๆน๊าาา

Started by eak14, March 15, 2009, 19:57:24

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

เนื่องจากวันนี้เป็นวันคล้ายวันเกิดคุณ  nooneloveme

ก็ขอให้น้องสาวคนนี้มีความสุขมากๆเน่อ

คิดหวังอะไรไว้ (รู้นะว่าคิดหวังไรอยู่ 555+)

ก็ขอให้สมหวังทุกประการ จะคิด จะพูด จะทำอะไร

ก็ใจเย็นๆไว้บ้างน๊าทิพย์น๊าา  เหอๆๆ

H.A.P.P.Y   B.I.R.T.H.D.A.Y

ค้าบบบบบบบบ

อ๊ะ วันเกิดทิพเหรอ

สุขสันต์วันเกิดนะครับ :P

สุขสันต์วันเกิดค่ะ มีความสุขมากๆนะคะ

สุขสันต์วันเกิดนะก็อตซิลล่า

สวนพรให้ไปแล้วตั้งแต่วันเสาร์ 555+  

ขอบคุนทุ้กๆๆๆ นะค๊า
มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

มาอวยพรช้าไปจะโกรธเปล่าน้อ  เเต่ถึงช้าก็มาอวยพรนะเจ้าน้องสาวตัวเเสบมีแฟนเร็วๆเยอะๆนะจ้าขอให้มีความสุขมากๆนะ

สุขสันต์วันเกิดนะเพื่อน love

ต้องขออภัยที่เข้ามาอวยช้า (เพราะช่วงนี้ยุ่งเรื่องเรียน)

ยังไงก็ขอให้มีความสุข คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนาทุกประการนะคร๊าบบบบบบบ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

หุ๋ย คิวตี้ .. ช้าจิง แต่ก้อแต๊งกิ้วนะ

แต้งกิ้วนะพี่อาท

ขอให้มีความสุขมากๆค่ะ..น้องทิพย์...
ตราปมีลมหายใจ  ย่อมมีเวลาสมาธิ

มาอวยพรช้าคงไม่ว่ากันนะครับ งานเยอะมากมายนะครับ

โอมฯ ขอน้อมพระเกศี อันเชิญบารมี องค์พระฤษีทั้ง ๑๐๘ แลทั้งครูแก่ ครูผู้เฒ่าเก่าก่อนมา อีกทั้งเทพไท้เทวา จงมาประสิทธิพระพร ใดที่ว่าประเสริฐล้ำเลิสแล้ว ขอจงมีแด่น้อง
    ขอจงบารมีและความดี ที่ได้ปฎิบัติดีแล้วนั้น ทั้งอดีตชาติจนถึงปัจจุบัน ส่งให้พบเจอแต่สิ่งดีๆ อีกทั้งกรรมใดที่ผูกพันขอให้หมดสิ้นในเร็ววัน เทอญฯ

ขอบคุณค๊าบบ พี่กุหลาบกะพี่นิมิตรจิต

ปล.. ไม่ช้าไปหรอก แต่ช้ามาก ข้ามเดือนกันไปเลย แต่ก้อยังดี แหะๆๆๆ บ่นมากไม่ได้ เดี่ยวจะโดนมิชั่ยน้อยย อิอิ