Loader

ทำไมเปลี่ยนชื่อที่ใช้ในห้องไม่ได้อ่ะคับ

Started by ศรีเคารีปุตรายะ, November 03, 2010, 20:45:47

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ผมงงอ่ะคับพี่ ผมอยากเปลี่ยนชื่อที่ใช้ในห้องเป็นภาษาไทย แต่เปลี่ยนไม่ได้อ่ะ 

ไม่รู้จะทำไงดี ไงพี่ๆช่วยชี้แนะผมทีคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับผม

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

ขออภัยที่ตอบช้าครับ

พี่ดีกระทู้ไหลเร็วเลยทำให้ผมผ่านกระทู้นี้ไปครับ

ต้องขอเรียนท่านเจ้าของกระทู้และเพื่อนๆ ทุกคนครับ

เนื่องด้วยในระยะแรกที่สร้างเว็บบอร์ด ผมได้เปิดโอกาสให้เพื่อนๆ เปลี่ยน User Name ที่ใช้แสดงในกระทู้ได้ด้วยตนเอง
แต่มาในระยะหลัง ทางทีมงานเริ่มพบปัญหากับการที่ให้สมาชิกชื่อแทนตัวไปเรื่อยๆ
เพราะเวลาเกิดปัญหาต่างๆ ขึ้นในบอร์ด เช่น การทำผิดกฎ กติกา
ทางทีมงานต้องย้อนกลับไปดูยัง User หลัก ซึ่งบางครั้งทำให้ยากต่อการจัดการครับ
ดังนั้นผมจึงทำการปิดระบบในส่วนนี้ลง ทำให้เปลี่ยนชื่อแทนตัวไม่ได้ครับ

แต่ถ้าเพื่อนท่านใดต้องการเปลี่ยนชื่อแทนตัว สามารถ pm มาหาผม แล้วบอกว่าต้องการเปลี่ยนชื่อแทนตัวเป็นชื่อใด
แล้วผมจะทำการเปลี่ยนให้ แล้วแจ้ง pm กลับไปทันทีครับ เพื่อเป็นการรับรู้ร่วมกันทั้งสองฝ่าย คือ สมาชิกและทีมงานครับ

ดังนั้นผมและทีมงานต้องขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ โอกาสนี้ครับ