Loader

สอบถามครับ

Started by โอม มหา บารมี เทวา โอม, June 27, 2010, 20:11:22

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

อยากทราบราคา แผ่นยันต์ทองเหลืองแบบในภาพอ่ะครับว่าราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ ใครทราบช่วยบอกด้วยครับ   ขอบคุณครับ

ชอบอันที่แบบตั้งอ่ะครับ

ให้เครดิตภาพจากร้านสุขจิตต์
วงการมายา ไม่ใช่สนามเด็กเล่น แต่เป็นสมรภูมิรบ และ การผูกสัมพันธ์ไมตรี ทั้งจริงและจอมปลอม

มายา ความหมายของมันช่างลึบลับเหลือเกิน

วงการมายาไม่ใช่ของเล่นทั่วไป เข้าแล้วออกยาก ระวังเอาไว้

อันนี้หรือเปล่าครับ

ถ้าใช่ ผมเคยเห็นมีอยู่ที่วัดแขกสีลม ราคา 500 บาทครับ

ผมเคยไปสอบถามราคาเมื่อประมาณสามสี่เดือนก่อนครับ

Quote from: กาลิทัส on June 28, 2010, 09:21:54
อันนี้หรือเปล่าครับ

ถ้าใช่ ผมเคยเห็นมีอยู่ที่วัดแขกสีลม ราคา 500 บาทครับ

ผมเคยไปสอบถามราคาเมื่อประมาณสามสี่เดือนก่อนครับ

ขอบคุณมากครับพี่ยีนส์ กระจ่างมากขึ้นแล้ว จะลองไปดูที่ร้านสุขจิตต์ครับ

ว่าแต่สงสัยอีกเรื่องครับ รอยพระบาททองเหลืองคือพระบาทของใครครับ
วงการมายา ไม่ใช่สนามเด็กเล่น แต่เป็นสมรภูมิรบ และ การผูกสัมพันธ์ไมตรี ทั้งจริงและจอมปลอม

มายา ความหมายของมันช่างลึบลับเหลือเกิน

วงการมายาไม่ใช่ของเล่นทั่วไป เข้าแล้วออกยาก ระวังเอาไว้

จากรอยพระบาทด้านบน

จากสัญลักษณ์ต่างๆ ที่ปรากฎน่าจะเป็นพระวิษณุบาทครับ

ลองอ่านเรื่องราวเกี่ยวกับรอยพระบาท และ รอยพระหัตถ์ได้ตามลิ้งค์ด้านล่างครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1427.0

ผมก้เพิ่งบูชาพระแม่มารีอัมมันมาครับจากร้านสุชจิตตืนี้แหละ ใช้พี่รึเปล่าครับที่โพรส
[HIGHLIGHT=#ffff00]โอม ศักติ ปารา ศักติ[/HIGHLIGHT]

Quote from: Prachya   Nitutorn on June 29, 2010, 16:26:52
ผมก้เพิ่งบูชาพระแม่มารีอัมมันมาครับจากร้านสุชจิตตืนี้แหละ ใช้พี่รึเปล่าครับที่โพรส

ใช้แล้ว

Quote from: กาลิทัส on June 29, 2010, 10:05:46
จากรอยพระบาทด้านบน

จากสัญลักษณ์ต่างๆ ที่ปรากฎน่าจะเป็นพระวิษณุบาทครับ

ลองอ่านเรื่องราวเกี่ยวกับรอยพระบาท และ รอยพระหัตถ์ได้ตามลิ้งค์ด้านล่างครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1427.0

ว้าว^O^ขอบคุณครับพี่ยีนส์ ได้ความรู้เพิ่มอีกแล้ว