Loader

สวัสดีค่ะ

Started by Patty_pj, July 04, 2010, 22:46:55

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สวัสดีค่ะ ชื่อ แพทค่ะ
ขอฝากเนื้อฝากตัวพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนด้วยนะคะ 

[HIGHLIGHT=#dbe5f1] ยินดีต้อนรับผู้มีศรัทธาทุกๆท่านค่ะ [/HIGHLIGHT]

ยินดีต้อนรับครับ

ยินดีต้อนรับครับคุณแพท

ขอให้มีความสุขกับการใช้บอร์ด และ เป็นอีกแหล่งแลกเปลี่ยนความรู้นะครับ

ยินดีต้อนรับสู่ HinduMeeting นะครับ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

July 08, 2010, 19:10:03 #5 Last Edit: July 08, 2010, 19:44:15 by phorn456

ขอบคุณพี่ๆ ทุกๆคนค่ะ ที่ให้การต้อนรับแพทเป็นอย่างดี

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

มีอะไรแนะนำกันได้ค่ะ อยากรู้จักพี่ๆ เยอะๆ

ยินดีต้อนรับครับพี่แพทคนงาม อิ อิ

[HIGHLIGHT=#ffff00]โอม ศักติ ปารา ศักติ[/HIGHLIGHT]

งามตรงหนาย หว่า.....? อิอิ

ยินที่ได้รู้จักค่ะ Prachya Nitutorn  

ยินดีต้อนรับด้วยคนครับผม
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต