Loader

มีใครทราบบ้าง???

Started by zciencez, December 12, 2010, 20:30:45

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ไม่ทราบว่ามีใครพอจะรู้บ้างว่าเว็บ aromamodaka.com ของอาจารย์ กิตติ ย้ายไปไหนหรือเป็นเพราะอะไรทำไมถึงไม่สามารถเข้าไปในเว็บดังกล่าวได้  ขอรบกวนท่านที่ทราบช่วยแนะนำหรือแจ้งให้ทราบด้วย ขอบคุณมาก...................

เวป aromamodaka ได้ปิดตัวลงเเล้วนะครับเมื่อต้นเดือนที่ผ่านมานี้เอง ซึ่งเหตุผลการปิดตัวทางทีมงานของเวปได้ชี้เเจงไว้เเล้ว เเละได้บอกช่องทางการสื่อสารกับอาจารย์กิตติ เพื่อพูดคุยเรื่องเทววิทยาไว้เเล้ว ซึ่งผมจะเเจ้งให้ทราบผ่านข้อความนะครับ

น่าเสียดายจังเป็นเวบที่ดีมากๆๆๆๆ เวบนึง ที่ให้คำตอบด้านเทววิทยาจิงๆๆๆ

Quote from: ikkyu on December 13, 2010, 00:25:27
น่าเสียดายจังเป็นเวบที่ดีมากๆๆๆๆ เวบนึง ที่ให้คำตอบด้านเทววิทยาจิงๆๆๆ

ก็คงจะมีเวปไซต์ใหม่ที่จะพูดคุยเรื่องเทววิทยาจริงๆ ในเร็วๆนี้ครับ

เห็นว่าไม่ได้ปิดตัวลงไปไหน

แต่จะไปเปิดใหม่ที่เล็กลงกว่าเดิม โดยเสียค่าใช้จ่ายให้ถูกขึ้นเท่านั้น
ชาดดีต้องสีแดง ... คนดีเพราะมีสติปัญญาและความเข้าใจอันถ่องแท้

ขอบคูณมากกกกก........