Loader

สวัสดีค่ะ

Started by บิวบิ๊ว_lovely&sexy, March 27, 2009, 17:56:57

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ชื่อบิวนะค่ะ ยินดีที่รู้จัก
                                          บิวตี้นะค่ะ
                    [HIGHLIGHT=#ffffff]"เพราะเรามีจิตวิญญาณเดียวกัน"[/HIGHLIGHT]

ทิวาสวัสดิ์ จ้า ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

ค่ะชื่อรัยเหรอค่ะ
                                          บิวตี้นะค่ะ
                    [HIGHLIGHT=#ffffff]"เพราะเรามีจิตวิญญาณเดียวกัน"[/HIGHLIGHT]

ยินดีที่ได้รู้จักครับ หวังว่าจะเป็นอีกแหล่งความรู้ครับผม

เรียกพี่เค้าว่าอจินตรัย ก็ได้ครับ คริๆๆๆ

คับผม หวัดดี เช่นกันคับ...เข้ามา เม้น บ่อยๆ นะคับ...