Loader

H a p p Y... B i r t h d a y คุณกาลิทัส

Started by nooneloveme, September 03, 2010, 08:47:18

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

" happy birthday " น๊าพี่ยีนส์

ขอให้สำเร็จในสิ่งที่หวังจ้า ..
มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

สุขสันต์วันเกิดเพื่อนรักนะครับ  ขอให้มีความสุขเฮงๆตลอดไปนะคับ

สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่ยีนส์

WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

สุขสันติ์วันเกิดนะครับยีนส์ ขอให้มีความสุขเยอะๆ นะครับ คิดสิ่งใดขอให้สมความปรารถนา เจริญด้วย อายุ วรรณะ สุขะ พละ ปฏิภาณ และความร่ำรวยนะจ๊ะ

[HIGHLIGHT=#ffff00]
[HIGHLIGHT=#ffff00]อันจิตมนุษย์นั้นชอบวิ่งออกไปแสวงหาพระเจ้าจากวัตถุภายนอก[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffff00]จนลืมย้อนมองดูพระผู้เป็นเจ้าที่แท้จริง อันสถิตอยู่ในใจเรา[/HIGHLIGHT]
[/COLOR][/HIGHLIGHT][/FONT]

ขอบคุณมากครับ

ทั้งเจ้าทิพย์ เจ้าคิว นายอาร์ท และ พี่กาลปุตราครับ

ปีนี้เลข 3 นำแล้ว

30 ยังแจ๋วว (( รึป่าวว ..  ต้องแอบไปถามอาซ้อ ))
มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

สุขสันต์ ครับ มีความสุขกาย สบายใจนะครับ

สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้บุญบารมีจากการเปิดเวปบอร์ดนี้ และสิ่งศักดิ์สิทธ์ทั้งหลาย จงดลบันดาลให้ประสพสุขเสมอใจ ได้อย่างที่หวัง ไม่จนไม่เจ็บนะคะ
Om Shrim Maha Lakshmiyei Swaha

[HIGHLIGHT=#f2dcdb]สุขสันต์วันเกิดครับพี่ยีนส์  ขอให้พระเป็นเจ้าประทานความสมบูรณ์พูลสุขครับ[/HIGHLIGHT]
วงการมายา ไม่ใช่สนามเด็กเล่น แต่เป็นสมรภูมิรบ และ การผูกสัมพันธ์ไมตรี ทั้งจริงและจอมปลอม

มายา ความหมายของมันช่างลึบลับเหลือเกิน

วงการมายาไม่ใช่ของเล่นทั่วไป เข้าแล้วออกยาก ระวังเอาไว้

สุขสันต์วันเกิดครับ พี่กาลิทัส

สุขสันต์วันเกิดครับ  ..  
ข้าแต่พระเป็นเจ้า พระองค์ทรงเป็นพระเจ้าผู้เที่ยงแท้ หากปราศจากพระองค์แล้ว ข้าพเจ้าก็ไร้ค่า ..

เบิดเดย์คร้าบบบบ ^^

สิ่งศักดิ์สิทธิ์รักษาคร้าบผม
แม้นภูเขาจะสูงเสียดฟ้า ก็เตี้ยกว่าผืนหญ้าที่คลุมมัน

สุขสันต์วันเกิดคับ ^^~ ขอพระเป็นเจ้ารักษาคับ : ]]
คุณความดี....มิได้ขึ้นอยู่กับสายตาใคร

เกิดขึ้นย่อมมีดับไปเป็นธรรมดาดั่งพุทธองค์ทรงตรัส

สุขสันต์วนเกิดนะครับ

สุขสันต์วันเกิดคับคุณยีนส์ ขอให้มีความสุขมากๆนะคับ  "คิดหวังสิ่งใดสมใจปรารถนา อำนาจเทวาเสด็จมาอภิบาล..ประธานพร
อย่าเจ็บอย่าจน  ล้นทรัพย์นับแสน  ไม่ขาดไม่แคลนแม้นหมู่มิตรมา   ใครได้พรนี้สุขขีทุกครา  ทุกคนล้วนมาอวยพรจากใจ." 

ขอให้พี่กาลิทัสมีความสุขมากๆนะครับ สุขสันต์วันเกิดครับ

Thanks: เกมส์ทําอาหารเกมส์ต่อสู้เกมส์ปลูกผักเกมส์มันๆของขวัญ

คุณกาลิทัสทุ่มเทมามากเพื่อบ้านหลังนี้นะคะ และโดยเฉพาะสละเวลามาไขปัญหาของดิฉํนเสมอๆ ขออำนาจแห่งความดีงามนี้จงปกปักรักษาคุณค่ะ
   ขอพาหาพลรามอันงามขาว    ดังจันทร์คราวเริ่มแรกอุทัยไข
ทรงกำลังสามารถฉกาจไกร       ดังว่าได้ดื่มซึ่งอาสวรส
เต็มด้วยอวตารแห่งปัทมา        ลักษมีกันยาสุภาสด
น่าใคร่ราววสันต์อันงามงด       จงคุ้มท่านทั้งหมดในที่นี้

(คัดจากเทวีวาสวทัตตา ของภาสะ แปลโดย ท่านผู้หญิงดุษฎีมาลา มาลากุล)

ขอบคุณครับ สำหรับคำอวยพร

ขอให้ทุกคนมีความสุขเช่นกันครับ

สุขสันต์วันเกิดครับอายีนส์
[HIGHLIGHT=#ffff00]โอม ศักติ ปารา ศักติ[/HIGHLIGHT]