Loader

ช่วยติชมหน่อยนะคะโต๊ะที่บ้านอ่ะค่ะ

Started by poppuri, September 20, 2010, 17:24:47

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

คืออยากลองให้ดูมั่งอ่ะค่ะ

โอม เจ มาตา กี รักสุดหัวใจเลย พระแม่จะอยู่ในใจลูกเสมอ

ตราบใดที่ท้องฟ้ายังมีดวงจันทร์ ตราบนั้นนามพุ่มพวงจะไม่เลือนหาย

ว้า..........รูปไม่ชัดอ่ะ
โอม เจ มาตา กี รักสุดหัวใจเลย พระแม่จะอยู่ในใจลูกเสมอ

ตราบใดที่ท้องฟ้ายังมีดวงจันทร์ ตราบนั้นนามพุ่มพวงจะไม่เลือนหาย

สวยมากครับ พระแม่อุมาเทวีก็งาม พระแม่กาลีก็ดูมีพลัง พระพิฆเนศก็น่ารักและงดงาม ขอให้พระเป็นเจ้าอวยพรครับ
[HIGHLIGHT=#ffff00]โอม ศักติ ปารา ศักติ[/HIGHLIGHT]

เทวรุปสีสวย ชอบๆๆๆ
แม้นภูเขาจะสูงเสียดฟ้า ก็เตี้ยกว่าผืนหญ้าที่คลุมมัน

พระแม่กาลีเหมือนของพรเลยค่ะ บารมีเปี่ยมล้นจริงจริงค่ะ
วิธีกำจัดม้าพยศของข้าคือครั้งแรกเอาแส้หวดมันหากมันยังไม่หมดพยศข้าก็จะเอาท่อนเหล็กทุบที่หัวมันและ   หากมันยังไม่ยอมจำนนข้าก็จักฆ่ามันเสียจะได้ไม่เปลืองหญ้าและน้ำ                  

งบน้อยนิดแต่ศรัทธาเปี่ยมล้นนะคะถึงแม้จะเป็นแค่เนื้อเรซิ่นถูกๆแต่ก็ภูมิใจที่ได้มีโต๊ะของพระแม่ซักที

พระแม่อุมาเป็นองค์ประธานเหรอครับ สวยครับ ผมแวะมาเป้นกำลังใจนะครับ ไม่ขอติชมไปกว่านี้
เจมส์ซิโน