Loader

อยากรู้ค่ะ

Started by พรศักติบารมี, October 08, 2010, 19:27:06

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

เค้าไว้ทำอะไรหรือคะพร งง
วิธีกำจัดม้าพยศของข้าคือครั้งแรกเอาแส้หวดมันหากมันยังไม่หมดพยศข้าก็จะเอาท่อนเหล็กทุบที่หัวมันและ   หากมันยังไม่ยอมจำนนข้าก็จักฆ่ามันเสียจะได้ไม่เปลืองหญ้าและน้ำ                  

ไม่ทราบครับ ..
ข้าแต่พระเป็นเจ้า พระองค์ทรงเป็นพระเจ้าผู้เที่ยงแท้ หากปราศจากพระองค์แล้ว ข้าพเจ้าก็ไร้ค่า ..

แต่งองค์ไงค่ะ...

เหมือนที่แต่งองค์พระแม่ แบบที่วัดแขก แบบนั่นแหละค่ะ