Loader

ยินดีที่ได้รู้จักคัฟ

Started by nai 3, April 05, 2009, 10:56:03

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ผมนาย3
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคัฟ
ข้าแต่พระวาคีศวรีเจ้า พระมารดาแห่งพระเวทย์ พระมารดาแห่งศฤงคาร พระมารดาแห่งขุนเขา 
ในนามของ พระปารวตี  ลักษมี  สรัสวตี  สาวิตรี  คายตรี พระองค์คือปรมาตมัน 
พระผู้เป็นที่รักยิ่งแห่งพระพรหม วิษณุ รุทระ
ด้วยพระกรุณาแห่งพระองค์ จักทำให้โลกที่มืดด้วยอวิทยาสว่างขึ้นโดยพุทธิปัญญา

โอม ตัต สัต

สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รุ้จักเช่นกันครับ วันอาทิตย์ไม่ต้องแปลกใจนะครับ สมาชิกคงใช้เวลาอยุ่กับครอบครัว แต่ผมว่า นะ จ-ศ เนี่ยท่านสมาชิกคงใช้คอมบริษัทมาเข้าเว็บแน่ๆ เลย คิคิ
คงเหลือแต่ผมเนี่ยแหละเฝ้าบอร์ดทุกวัน ง่วงจังเลย

ยินดีต้อนรับครับ คุณ นาย 3

ขอให้เป้นอีกแหล่งความรู้ครับ

คงจะเป็นอย่างง้านแหละครับพี่อจินตรัย เพราะเท่าที่สังเกตุดู ช่วงวันหยุดเสาร์อาทิตย์การถามตอบกระทู้ และ MSN จะน้อยซักหน่อย สงสัยหลับเอาแรง หลังจากทำงานมาเหนื่อยแล้ว 5 วัน