Loader

ผม " กาลิทัส " แนะนำตัวครับ

Started by กาลิทัส, January 27, 2009, 13:55:09

Previous topic - Next topic

0 Members and 8 Guests are viewing this topic.

สวัสดีครับ เปลี่ยนไปเปลี่ยนมาหลายชื่อ เลยได้ชื่อนี้ครับ "กาลิทัส" เปิด dictionary ดูเห็นเพราะดีครับ

สำหรับที่นี่ผมมาดำรงตำแหน่งเป็นเว็บมาสเตอร์คู่กับพี่คนหนึ่ง ที่ใช้นามว่า สัตตะเทวะบุตร ไม่รู้เมื่อไหร่จะมาแนะนำตัวเอง

ปล่อยๆ แกไปก่อนครับ 555+  

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนที่เข้ามาสู่บอร์ด ขอให้
เป็นแหล่งแลกเปลี่ยนความรู้ที่มีคุณค่า
เป็นแหล่งของอารยชนอย่างแท้จริง
เป็นครอบครัวที่อบอุ่น ของเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนครับ

** สุดท้ายขอบคุณทุกคนที่ตามหากันจนเจอครับ **

ฮร่าๆ สงสัยพี่เค้าจะเปน mr.cyber 2
มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

MR.CYBER ตำแหน่งนี้ของพี่คนเดียว

5 5

แบ่งๆกันไป จะคนไหนนู่ก้อชินกะพี่ทั้งคู่แหระ

อิอิ ปวดหัวพอกานน

ไม่รุ้ว่าครั้ง นี้จะมาคน มาก่อกวนอีกไหม นะ
อยากโดนรักดูซะที มันก็ดีนะ

Quote from: nooneloveme on January 28, 2009, 13:03:30
5 5

แบ่งๆกันไป จะคนไหนนู่ก้อชินกะพี่ทั้งคู่แหระ

อิอิ ปวดหัวพอกานน

แหม๋ บอกว่าคนอื่นทำให้ ปวดหัว พูดผิดพูดหน่อยได้นะค่ะ คุณน้อง ใครกันแน่ที่หาเรื่องปวดหัวให้ อ่ะ คิคิ

อืม !!! คิดว่าน่าจะมีแน่นอนครับเท่าที่ติดตามข่าวอยู่ตลอด

แต่งานนี้คงไม่มีอะไรแล้วครับ เว็บมาสเตอร์แข็งขันครับผม
คิดว่าน่าจะสามารถจัดการได้ทุกเรื่องครับ

Quote from: กาลิทัส on January 28, 2009, 16:32:56
  อืม !!! คิดว่าน่าจะมีแน่นอนครับเท่าที่ติดตามข่าวอยู่ตลอด

แต่งานนี้คงไม่มีอะไรแล้วครับ เว็บมาสเตอร์แข็งขันครับผม
คิดว่าน่าจะสามารถจัดการได้ทุกเรื่องครับ

กำๆๆๆ ไม่ได้ว่าน้อง กาลิทัส เลย พี่ว่าเจ้าเด็ก คนนู้นๆๆๆๆๆๆๆๆ นั่น ที่บอกว่า น้องมันต่างหากที่สร้างเรื่องให้ คิคิคิ

ม่ายได้ว่าอะไรครับ พี่สัตตเทวบุตร ที่ผมหมายถึง ว่าต้องมาก่อกวนอีกแน่นอน ก็คือ คนที่ผมเคยเล่าให้ฟังน่ะครับ

แค่พวกโรคจิตน่ะพี่ อิๆๆๆ 

ฮร่าๆๆ ...

แล้วก้อมาลงที่ข้าพเจ้าซะงั้น ! !

ปล.. ถ้าบุคคลคนนั้นเข้ามาเราก้อมีน้องนมเย็นเป็นกำแพงแถวหน้าคอยสกัดดาวรุ่งอยู่แล้วแหละเจ้าค่า

Quote from: ภควนี on January 28, 2009, 15:49:24
ไม่รุ้ว่าครั้ง นี้จะมาคน มาก่อกวนอีกไหม นะ

ก็ลองตั้งรับดีๆก็แล้วกัน ทราบว่าตอนนี้ก็มีการหักลำโค่นกันอยู่ใน hi5 กันเรื่อยๆ และแถมได้ที่สิงสถิตย์อีกด้วยนะ ยังไม่ยากพูดมาก เพราะกลัวครับ กลัวไม่มา 55555

แปลกนะครับพี่ตี๋เรื่องของคนๆ นี้
ไอ้ตั้งรับคงไม่ตั้งอะไรมากครับพี่ เอาเป็นแบบธรรมดาๆ นี่ดีกว่า
เท่าที่ติดตามผลงานของคนๆ นี้มา คาดว่ารำยังไงก็ไม่หัก โค่นยังไงก็ไม่ลงครับ
เพราะดูจะเป็นพวกดันทุรังมากกว่าครับ ปล่อยให้เค้าขยายธรรมแบบของเขา เรามันรู้น้อย
เอาแค่สบายตัว สบายใจ สบายความคิด ดีกว่าโน๊ะ

ก้อว่างั้น

ไปที่ไหนก้อมีแต่คนไม่ชอบ

แต่ก้อยังสามารถ อิอิ

แวะมาขอคำแนะนำด้วยนะคะ น้องใหม่อ่ะค่ะ...
ตราปมีลมหายใจ  ย่อมมีเวลาสมาธิ

สวัสดีค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ;)

ยินดีต้อนรับครับ คุณ ปรียาบุตรีศรีคณปติ ไม่ทราบว่าใช่ คุณ ออยรึป่าวครับผม