Loader

ไม่รู้ว่าทำไมเข้าสู่ระบบไม่ได้ครับ

Started by Gatang, October 18, 2010, 19:24:26

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

คือ 2-3 วันนี้ผมเข้าเว็บไม่ได้
ผมขอถามว่าผมทำผิดอะไรรึเปล่าครับ
ทำไมเวลาผมเข้าสู่ระบบเขาถึงบอกว่า เข้าสู่ระบบไม่ได้ กรุณาตรวจสอบค่าคุ๊กกี้นะครับผมไม่รู้จริงๆครับ

คราวหลังลอง clear คุ๊กกี้ใน explorer ดูนะครับ อาจติดตรงนั้นก็เป็นได้
แต่ถ้าเข้าไม่ได้จริงๆ ติดต่อผมที่ kalitas.hindumeeting@gmail.com ได้โดยตรงครับ
ผมจะดำเนินการให้อย่างเร่งด่วนครับ

*** แต่ผมเคยเจอปัญหาลักษณะนี้กับน้องคนนึงเหมือนกันครับ ***
ให้เคลียร์คุ๊กกี้แล้วหายครับ