Loader

ขอบทสวด 108 พระนามของพระแม่ศรีมหามารีอัมมาครับ

Started by โอม มหา บารมี เทวา โอม, November 02, 2010, 16:48:58

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ของแบบที่ ลงท้ายด้วย โปตรี  น่ะครับ

หรือ 108 โปตรี  (คำนี้เอาพี่กิฟ มาจากกระทู้นึง)  ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ
วงการมายา ไม่ใช่สนามเด็กเล่น แต่เป็นสมรภูมิรบ และ การผูกสัมพันธ์ไมตรี ทั้งจริงและจอมปลอม

มายา ความหมายของมันช่างลึบลับเหลือเกิน

วงการมายาไม่ใช่ของเล่นทั่วไป เข้าแล้วออกยาก ระวังเอาไว้

ที่ผมมีอยู่ก็จะเป็น 108 พระนามของพระแม่อาดิปาราศักติมารีอัมมา ซึ่งได้มาจากพราหมณ์ที่อยู่วัดพระแม่มารีอัมมา ป.มาเลเซียครับ
ผมเลยแกะออกมาเป็นภาษาไทยแล้ว ถ้าอยากได้ลองโทรมาคุยกันครับ จะได้ส่งไปให้ ที่ผมมีอยู่ก็จะมี ลักษมี สโตตรัม 108 พระนาม
สรัสวตี สโตตรัม 108 พระนามเหมือนกัน แล้วก็ มหากาลี สหัสนาม ครับผม ลองโทรมาคุยกันครับ 0832632701

Quote from: mahakali_2009 on November 02, 2010, 18:59:14
ที่ผมมีอยู่ก็จะเป็น 108 พระนามของพระแม่อาดิปาราศักติมารีอัมมา ซึ่งได้มาจากพราหมณ์ที่อยู่วัดพระแม่มารีอัมมา ป.มาเลเซียครับ
ผมเลยแกะออกมาเป็นภาษาไทยแล้ว ถ้าอยากได้ลองโทรมาคุยกันครับ จะได้ส่งไปให้ ที่ผมมีอยู่ก็จะมี ลักษมี สโตตรัม 108 พระนาม
สรัสวตี สโตตรัม 108 พระนามเหมือนกัน แล้วก็ มหากาลี สหัสนาม ครับผม ลองโทรมาคุยกันครับ 0832632701

โห้ ดีจังเลย

ช่วยนำมาลงไว้ในนี้ให้ผมด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆเลย
เพื่อหลายท่านที่อยากได้ก็จะได้นำไปสวดถวายพระแม่ด้วยครับ

เดี่ยวว่างๆผมจะโทรไปคุยครับ
วงการมายา ไม่ใช่สนามเด็กเล่น แต่เป็นสมรภูมิรบ และ การผูกสัมพันธ์ไมตรี ทั้งจริงและจอมปลอม

มายา ความหมายของมันช่างลึบลับเหลือเกิน

วงการมายาไม่ใช่ของเล่นทั่วไป เข้าแล้วออกยาก ระวังเอาไว้

คุณ mahakali_2009 หายไปไหนนะ

ช่วยโทรมาละกันครับ ผมจะได้ซีลอคส่งไปให้ทางไปรณีย์นะครับ ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้วางเลยนะครับ
ยังไงรบกวนคุณ โอม มหา บารมี เทวา โอม ช่วยโทรมาบอกที่อยู่กับผมละกันครับ ผมจะได้จัดส่งไปให้
แล้วก็แนะนำถึงเพื่อนๆหลายๆคนด้วยครับถ้าใครอยากได้ผมก็ยินดีจัดส่งให้นะครับผม

อยากได้บทพระนามของพระแม่อาธิศักติเหมือนกันอ่าจร้า
jamondai