Loader

พิธีบูชาในเทศกาลดีปาวลี มหาลักษมี ปูจา 2010 นำภาพมาให้ชมกันคับ

Started by shakthi_avataram, November 14, 2010, 00:39:16

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

นำมาให้ชมเป็นควันหลง หลังจากเทศกาลดีปาวลี ผ่านพ้นไปแล้ว

ขอพรพระแม่มหาลักษมี โปรดประทานพร ประทานความร่ำรวย ให้ชาว HM ทุกท่านนะคับ

สาธุๆ มารับพรครับ อิอิ

[HIGHLIGHT=#d7e3bc][HIGHLIGHT=#ffff00][HIGHLIGHT=#e36c09][HIGHLIGHT=#92d050][HIGHLIGHT=#ffc000]ชีวิตนี้ขอสู้เพื่อเทวดา  [/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][HIGHLIGHT=#92d050][HIGHLIGHT=#ffc000]สุดแล้ว[/HIGHLIGHT][HIGHLIGHT=#ffc000]แต่สวรรค์จะบัญชา[/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]

มารับพรด้วยครับ
พระแม่สวยจังนะครับ ขอให้พระแม่่ลักษมีคุ้มครอง
[HIGHLIGHT=#ffff00]โอม ศักติ ปารา ศักติ[/HIGHLIGHT]

มารับพรเช่นกันคับ

ขอให้พรของพระแม่กลับไปสู่เจ้าของกระทู้นะคับ

เจ มหา ภควตี ลักษมี มาตา นะมะ

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति