Loader

อันเชิญองค์เทพมาใหม่คับ

Started by FizzingWhizzbees, November 16, 2010, 23:12:55

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สวยงามมากๆครับผม

[HIGHLIGHT=#d7e3bc][HIGHLIGHT=#ffff00][HIGHLIGHT=#e36c09][HIGHLIGHT=#92d050][HIGHLIGHT=#ffc000]ชีวิตนี้ขอสู้เพื่อเทวดา  [/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][HIGHLIGHT=#92d050][HIGHLIGHT=#ffc000]สุดแล้ว[/HIGHLIGHT][HIGHLIGHT=#ffc000]แต่สวรรค์จะบัญชา[/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]

สวยงามครับ
อีโวโฮสติ้ง ถ้าคุณต้องการHostingคุณภาพ โปรดนึกถึงเราอีโวโฮสติ้ง

สวยจังเลยย ชอบๆๆ อ่ะ
Vote + 1 อิอิ...

ขอบังอาจแนะนำนิสส นึ่งน่ะครับ
ไม่ว่ากาลเวลาใดๆเมื่อเรามีความประสงคืที่จะถวายของบุชาแด่องค์เทพเราสมควรจะวางบนภาชนะอย่างใดอย่างนึงเช่นถาดน่ะครับ หรือหาไม่ได้แล้วจริงๆก้ควรหาใบไม้มารองก็ได้ครับ  แต่ถ้าดีด้วยก็ล้างให้สะอาดด้วยน่ะครับ
vitshiva@hotmail.com

ชาว HM สงขลา

โอม ศิวายะ ปรเมศ สวดา ยะศิวะกาลตะวะยะนะมะ โอม บวะ วายะ บุนะศัง บะวา ยะศิวะกาลตะวะ ยะนะมะ โอม
โอม ศาลติ ศาลติ ศาลติ ศาลติฮี

Quote from: visarut on November 17, 2010, 22:15:59
ขอบังอาจแนะนำนิสส นึ่งน่ะครับ
ไม่ว่ากาลเวลาใดๆเมื่อเรามีความประสงคืที่จะถวายของบุชาแด่องค์เทพเราสมควรจะวางบนภาชนะอย่างใดอย่างนึงเช่นถาดน่ะครับ หรือหาไม่ได้แล้วจริงๆก้ควรหาใบไม้มารองก็ได้ครับ  แต่ถ้าดีด้วยก็ล้างให้สะอาดด้วยน่ะครับ

ขอบคุนคร้าบบบ พอดีรีบนิดหน่อยยอ่ะคับ งานก้อจะทำ ปาเข้าไปเก้าโมงแระ อิอิ เด่วคราวหน้าจะไม่ลืมคร้าบบบ ขอบคุนคับ

องค์ท่านงดงามมากๆเลยค่ะ

ท่านได้แต่ใดมาหรือ ? โปรดชี้แนะด้วย^^
[HIGHLIGHT=#ffffff]พึงระลึกไว้เสมอว่า [/HIGHLIGHT]' ความบังเอิญ" มันไม่มีในโลก เพราะทุกอย่างล้วนถูกกำหนดแล้ว ด้วย "พรหมลิขิต" :
Credit ",,Cz Holic

สวยงามอย่างมากมาย  เห็นแล้วอยากได้มั่ง

สาธุ......

มีข้อเเนะนำคับ  คือไม่ควรเอาดอกเยอร์บีร่า บูชาพระพิฆเนศน่ะคับ
[HIGHLIGHT=#ffffff]                      [/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff]                           น้อมบูชามหาเทพ มหาเทวี[/HIGHLIGHT]

Quote from: โอม มหาศักติ กาลี มาตา.. on November 23, 2010, 20:17:47
มีข้อเเนะนำคับ  คือไม่ควรเอาดอกเยอร์บีร่า บูชาพระพิฆเนศน่ะคับ

อ้าววว ทำมัยอ่ะคับ อันนี้ไม่รู้ๆๆๆจิงๆๆ

Quote from: FizzingWhizzbees on November 23, 2010, 23:20:20
Quote from: โอม มหาศักติ กาลี มาตา.. on November 23, 2010, 20:17:47

อ้าววว ทำมัยอ่ะคับ อันนี้ไม่รู้ๆๆๆจิงๆๆ

เคยได้ยินว่า เยอบีร่า คืออสูรที่แปลงเป็นดอกไม้

โอ๊ววววว เพิ่งจะรู้ก้อว่าวันนี้แหละ ดอกเชอบีร่า ห้ามไหว้เทพ ..................

ได้ความรู้เพิ่มอีกแล้วค่ะ ^^
[HIGHLIGHT=#ffffff]พึงระลึกไว้เสมอว่า [/HIGHLIGHT]' ความบังเอิญ" มันไม่มีในโลก เพราะทุกอย่างล้วนถูกกำหนดแล้ว ด้วย "พรหมลิขิต" :
Credit ",,Cz Holic